ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปนานไม่เจอนานมากกับเธอคนนี้ MELON @SAFEHOUSE อกแท้34  (อ่าน 905 ครั้ง)

ออฟไลน์ U-sa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 45
ห่างเธอไปนาน กว่าจะหาวันมาลงเพื่อเธอคนนี้

แล้วน้องก้อพักไปในช่วงโควิด

โอ๊ยยผมอยากสารภาพว่า

ยืมหน้าน้องไป ชั...ว...ว. หลายรอบเลย

เนื้อตัวเนียน ขาวๆ อก34

พี่ๆว่าสมควรมั้ยคับที่ผมจะคิดถึงจนต้องเมื่อยมือ

เจอหน้าก้อไม่ช้าครับ รีบจ่ายค่าครอส รีบจับมือนิ่มๆไปห้องข้างบน

น้องจำผมได้ด้วย แอบดีใจ :044: ถามหายไปไหนมาคะ

ว่างเหรอวันนี้ สอบถามสาระทุกข์ กันพอประมาณ

เข้าห้องเปิดแอร์เยนๆ สัก 5นาที กินน้ำชื่นใจก่อนไป อาบน้ำ

ออฟไลน์ U-sa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: หายไปนานไม่เจอนานมากกับเธอคนนี้ MELON @SAFEHOUSE อกแท้34
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2020, 04:16:35 PM »
งานมันส์เช่นเคยคับ ไฟหน้าขาวอวบ จุกหน้าสีอ่อนสวย

ไฟหน้าแน่นๆ ดูดแบบมูมมาม อร่อยมาก

ช่วงล่างแฉะเปียก เยิ้มๆ ฟิวส์มันส์เช่นเคย

จูบ ไล้ ไซร้ ชัก โค ตะ ระ มันส์ครับ

ขอดี เนียนๆๆแบบนี้ผมว่าฟินมากมาย

น้องเมล่อน ขนแขนเต็มแขน ตัวขาวๆๆ

สายอวบมาทางนี้เลยครับ  บางกรอบ ขยับข้ามไปเลยจ้า

อารมณ์ร่วมดีครับ  งานน้องไม่บู๊มาก แต่เวลาจุดติด  เตียงสะเทือนเหมือนกันครับ