ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งหน่อย งานดียกซดครึ่ง ชม. นางงาม Arena น้องขวัญใจ  (อ่าน 914 ครั้ง)

ออฟไลน์ KUNPOO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
จมูกโด่ง ตาคม หุ่นดีเสียงหวานคุยเพราะด้วย นางงามเวทีประกวดใหน

อยากรู้คงต้องมาถามน้องดูเอานะจะออกสื่อก็เกรงใจ น้องเอาใจเก่งมาก

นอกจากงานอาบน้ำที่ละเมียดลำไมใจเย็นไม่รีบร้อนแล้วยังเช็ดตัวให้แห้ง

สนิทเสร็จสับ ทำความสะอาดบ้วนปากสดชื่นจริงๆผมก็หอมน้องก็หอมเรา

เนื้อตัวสะอาดมากหอมฟรุ้งกอดกันตัวติดเลย น้องน่ารักนะ หวานๆหน้าตา

เริ่มเอามือเข้าล้วงสอดแทรกไปในใต้ผ้าขนหนูแล้วใช้มือคลึงจับจิ๊มิน้องแล้ว

จับคลึงจับนวดที่โคกอันนูนแน่น แล้วเอามือขึ้นมาดึงผ้าออกให้หมดน้องเอง

ก็ใช้มือล้วงเข้ามาใต้ผ้าขนหนูของผมเหมือนกันจับคลึงของผมอย่าแผ่วเบา

แล้วผมเสียวอ่ะครับของผมมันก็ตั้งลำขึ้นโด่เป็นตอแข็งใหญ่เลยทีนี่เราหันหน้า

แล้วบิ้วกันบิ้วกันอย่างสุดเสียวดูดนมเลียจุกสลับผลัดเปลี่ยนกันทำแล้วผมก็มุด

ดำไปใต้ท้องน้อยของน้องใช้ลิ้นแหวกผืนป่าน้อยๆที่มีหญ้าปิดเพียงเบาๆ ผมใช้

ลิ้นของผมนี่และทำการแตะเลียเลียดูด ผมขอเคลียบรรจงเลียอยู่อย่างนั้นสักพัก

มันเพลินลิ้นแซ่บอร่อยเลียแล้วมันได้อารมณ์จริงๆก็เห็นน้องไม่ขัดข้องอะไรก็ยาว

ไปหน่อยซดจนน้องเสร็จเลยครับ ตอนน้องเสร็จแล้วน้องร้องนี่มันเรียกเร้าความ

คึกคะนองในตัวผมอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ อยากปะทะมากตอนนั้นน้องเริ่มบิ้วให้

ผมต่อบิ้วได้สุดโคน เมื่อรัดกันก็มันส์สุดติ่งอยากซดอีกครั้ง ไว้ครั้งหน้าได้เจอกัน