ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปหาน้องแค่ สองครั้ง ครั้งแล้ว กับ ครั้งเล่าเท่านั้น มุตา ฟังกี้สปา  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ไปไม่รู้กี่ครั้ง จำได้ สองครั้ง กับ ครั้งแล้ว กับ ครั้งเล่า ..... :002: :002: :002: :002:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
แล้ว ก็อีกคร้ง พอน้องแวะมาเป็นอันต้อง จองละ

มุตา ฟังกี้ สปา ...เสนา 1 ซ. 17

• *
สวย หมวย อึ๋ม งานเดือดๆ จัดจ้าน ต้องมา

• *
งานที่คุ้มค่า ราคาดี ในเวลานี้ ไม่เคยขึ้น เหมือนมาไม่ถึง ....ฟังกี้ สปา 1 ใน สี่นางสายบู้ของที่นี้ ....ในใจผม .... :032: :032: :032:

มองใกล้ๆ ยิ่งเนียนๆ และน่าฟัดมาก

• *
ระหว่าง อาบน้ำ ....น้องมุตา บอกว่า การบ้านผม มีหลายคนที่ตามมาหาน้อง ....ถามว่า พี่เป็นคนอย่างไร หน้าม้ารึเปล่า ...

5555+ ยืนยันว่าไม่ใช่หน้าม้านะครับ

แต่ผม ชอบเที่ยวร้านประจำ ...เวลาแว่บมันได้

5555+

• *
งาน บนเตียง ฟิน ไม่รู้จบ เสียง ครวญคราง ตอบรับ พี่ขาาาาาาาาาาา พี่ขา เป็นอะไรที่ แพ้ จริงๆๆๆๆ  :004: :004: :004: :004:

• *
หุ่น งานนวด เนื้อตัว .....อวบ น่าฟัด ไม่อ้วน ......ก้มหน้ารู้มุม กล้อง ...อิอิอ....

สมควรต้องลองสักครั้ง ....

• *
ขาว เนียน ไม่มีสะดุด ....ตอบรับทุกๆ จังหว่ะ .....งานเมียยยยยย

ไม่ว่า ด้านไหน ก็ ขาวสวย เนียนไปหมด

• *
ไม่รู้ว่า เราคงจะต้องเจอ จนกว่า น้องจะลาออกจากวงการ ....

งานดี หุ่นดี ฟินนมาก .....

เนื้อตัว อาบน้ำ .สะอาด .....

อะไรที่จะเจอในงานที่ดีของ งาน นปก...... เจอได้ที่ น้อง มึตาได้เลย ......ฟินดี จริงๆ
:004: :004: :004:

ต่องมาเลยครับ มุตา ฟังกี้ สปา เสนา 1 ซ.17

ติดต่อ พีอาร์ ออดี้ ส้มโอ มิ้น กิ๊ฟ หมวย ....ได้เลยจ้าาาาาา

• *
ผลตอบรับการบ้านดี ...ค่อยลงรูปต่อ ...เหนื่อยละ  :92: :92: :92: