ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่บอกว่าเสร็จเบิ้ลได้ มันมีจิงมั้ย เคยเสดรอบแรก น้องบอกไม่มีรอบ 2 นะ ถ้าอยากต้องจ่ายเพิ่ม  (อ่าน 3086 ครั้ง)

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
คอร์สจบเบิ้ลยังไงต้องใช้เงินครับ(ยกเว้นคุยกันถูกคอ ส่วนตัวเจอแค่2-3ครั้งเองร้าน กทม.)
หรือไม่ก็ร้าน ตจว. มักจะมีโปรไม่อั้น แต่เต็มที่ไม่เกิน2หรอกครับ

ออฟไลน์ Kidkidsaranang

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
princess spa กิ่งแก้ว
olivia วัดลาดปลาดุก
geisha ปากเกร็ด

พวกนี้เบิ้ลได้ ไม่มีมันนี่ทอล์คแน่นอน แต่ก็ควรให้สินน้ำใจน้องบ้างครับ