ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแชร์ประสบการณ์กับร้าน WiFi Zone สีลม หน่อยค้าบ  (อ่าน 2336 ครั้ง)

ออฟไลน์ sekguitar

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
พอดีไม่ค่อยเห็นการบ้านจากร้านนี้เลย เห็นมีน้องน่ารักหลายคนเลย
- หน้าตาน้อง , โปรไฟล์
- งาน
- ราคา
เพื่อนๆ คนไหนเคยไป มาลองแบ่งปันประสบการณ์กันครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ช่วยแชร์ประสบการณ์กับร้าน WiFi Zone สีลม หน่อยค้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2020, 02:27:23 AM »
ดูจากการบ้านเก่าผมได้เลยนะ ร้านนี้รวมๆโอเคครับ เน้นเด็กใหม่ๆ ไม่ใช่ร้านที่เน้นงานแรงนะ ค่าคอส2300+เปย์ให้เลย ไม่มีคอสจบ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ช่วยแชร์ประสบการณ์กับร้าน WiFi Zone สีลม หน่อยค้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2020, 03:16:26 AM »
ความเห็นผมนะ  ส่วนมากหน้าตาธรรมดาค่อนไปทางไม่สวยเยอะมาก  รูปเซ็นเซ่ออวยเว่อร์ๆพอๆกับร้านแถวโรงพยาบาลสินแพทย์ คนสวยก็มีนะแต่น้อยมาก   สภาพโดยรวมของร้านดูใหม่เทียบกับห้างเก่าๆโทรมๆนอกร้าน  ห้องแคบมากๆคิดว่าเจ้าของซอยห้องเยอะเกิน  แค่จะเอาเข็มขัดกระเป๋าตังมือถือวางยังไม่มีที่วางเลย  ต้องวางของบนเตียง  ใครชอบห้องใหญ่ๆให้ข้ามเลย  ข้อดีของร้านนี้คือพีอาดีมาก  ใส่ใจลูกค้าไม่ว่าจะขาจรหรือขาประจำ  ไม่เลือกใครก็ไม่เคยบ่นไม่เคยชักสีหน้า
ราคา ทิปจบน่าจะ 2000 เท่ากันทุกคน ถูกกว่าร้านแถวนั้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ galatigos

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2020, 04:27:05 PM »
จริงๆขอดูจาก line ร้านก่อนได้ครับ rate ไม่แรงมาก หน้าตาก็พอใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 04:14:28 AM »
พอได้นะ

ออฟไลน์ Boydd

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 04:00:35 PM »
ขอถามเพิ่มหน่อยครับ อยากลองร้านนี้

ช่วยแนะนำน้องๆสักคนครับ ขอแบบหน้าตาค่อนข้างใช้ได้ถึงดี และจุ๊บปากได้

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 12:01:17 AM »
ถ้าจะไปโซนนี้ ผมว่าเลยไปโซนพระราม3 ดีกว่านะครับ
โดยรวมดีกว่า คุ้มเงินกว่าเยอะ

ออฟไลน์ junior master

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2020, 12:50:06 PM »
PR  ดีมากครับตามที่มี comment ด้านบน
น้องๆ ค่าเฉลี่ยโอเค พอไหว มีทั้งธรรมดา สวย และสวยมาก  แล้วแต่วันๆไป

ที่ดีของร้าน คือ มี น้องใหม่ๆ มาตลอด profile ดี  หรูเลิศ  หลุดมาบ่อยๆ
รวมทั้งน้องที่ ไม่เคยทำมาก่อน มาให้ได้ลองตลอด
น้องบางคน ช่วงล่างแบบสุดๆ เหมือนถูกหวยเลย
ซึ่งอันนี้แล้วแต่การพูดคุยกับ PR

ผมอาจโชคดี  ได้เจอน้องสวยๆ หุ่นดี  เพิ่งเคยทำ  ของร้านนี้หลายคน  บางคนยังติดใจได้ซ้ำบ้าง
แต่น้องมาไว ไปไว มาก  อาจมาแค่ลอง

แต่ก้อแล้วแต่รสนิยมนะครับ