ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาหาน้องสวย เด็กเรียน .....เฌอบัว ....งานน่ารัก งานสุดจัด ฟังกี้สปา  (อ่าน 977 ครั้ง)

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ไม่ได้ เจอซะนาน ....งานหวาน ปนบู้ สุดประทับใจ ...น้องเฌอบัวววววววว 

กับการบ้านที่ค้างส่งมานานนนนนนนน .....เฌอบัวววววว

:004: :004: :004: :004:

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
งานบริการ ....งานเรียบร้อยอ่อนหวาน .....ลิมิตน้อย .....ฟินๆ เสียง AV

:044: :044: :044: :044:

จากที่ไม่ได้เจอมานาน ...ชมน้องในร้านแล้ว

ก็เลย มาระลึกความหลัง

กับ น้อง เด็กเรียน สาย น่ารัก งานดี ฟินๆ ....เฌอบัว
ตัดมาที่ห้อง งานคุย งานฟิล ก็ยังโอเคเหมือนเดิม

ไอ่เรามันเด็กสาย เรียนมั่งไม่เรียน มั่ง 555+ พอได้คุยกะเด็กเรียน เหมือนจีบเด็กเรียน อิอิ

หุหุหุุ

งานอาบน้ำ ธรรมชาติ ....งานดี ...สะอาด

จากการที่ผม คุยจัง .....555 จนน้องบอก น้องจะ ปล้ำพี่ละนะ 5555+

:032: :032: :032: :032:
เริ่มบิ้ว น้องมาที่ นมเรา งานบิ้ว เสียวดึ ขัดกับความเป็นเด็กเรียน ฮ่าๆๆๆ  :032: :032:

งานนัว งานโม้ค โอ้ ไม่มี สะดุด ......

งานจูบเบาๆ ได้ฟิลลิ่ง น่ารัก ....หุหุหุ ต้องดูแลความสะอาดน้า แล้วแต่ กรรม และวาระ

จนไม่ไหว ....การแข็งตัว มางาน ฟิทเจอริ่ง ร่วมเปิด ซิงเกิล ...

555 จัดโหลดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด CD

ฟิลลิง เสียง เอวี มาเมื่อนั้นแหล่ะ .....

น้องรับได้ทุกท่า จริง ... ไม่มีอิดอ่อน ....

5555+
งานนี้ ผมก็แกล้งน้อง อึด เป็นพิเศษ เพื่อ ขยายเวลาฟินกัน ...หุหุหุ
...
.
จนสุดท้าย จัดไป แบบ รัวๆๆๆๆๆ

จบที่ สกอร์ น่าจะ น้อง 2-1 ผมนิ ฟินจริง .....

ลองครับ เด็กเรียน โปรไฟล์ดี .....เฌอบัว ฟังกี้สปา

• *