ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยล้ม ไหมกับคำว่าใหม่!! สด!! @Belle เลียบด่วน+ปาร้าน  (อ่าน 2742 ครั้ง)

ออฟไลน์ babbbo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
ขอเล่าหน่อยละกันครับ ไปเบลเลียบด่วน มาเจอน้องใหม่ตัวเล็ก ขาว น่ารัก ยิ้มเก่ง น้องไม่เคยทำงาน นกป เลย  คือเพิ่งรู้ว่า งานฟิวแฟนจริงๆเป็นไง
เข้าห้องปุ๋บ นัว กอดจูบ หอม ฟัด
อาบน้ำ น้องบอก....พี่ค่ะพิงติดพนังเลยก็ได้ค่ะ..... โดนฟัดทั้งตัวบนยันล่าง จะตายคา....ให้ได้ เกือบลั่น!!
บนเตียงไม่ต้องพูด เยอะกระหน่ำจัดเต็ม ทุกรูปแบบ
เสียงนี้ดังกลัวจริงๆจะออกนอกห้อง  ได้ปล่อยแบบสุดเต็มที่   บอกเลยว่า งานแบบนี้ หายากนะครับ ของใหม่ด้วย งานสุดด้วยเกินบรรยาย อยากให้ลองเองแล้วจะรู้ว่าสุดยอดสุดทางเป็นไง
น่าตา น่ารัก 9/10
เนื้อตัว 9/10
งาน10/10
ฟิวลิ่ง 10/10
ขอตัวไปซ้ำ ก่อนนะครับ..... อ๋อลืมบอก น้องชื่อSODA