ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อัลมอนด์ เมียน้อยใช่เลยโดนใจอีกแล้ว @ลาเวนเดอร์ สปา  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
มากี่ครั้งก็เปลี่ยนใจไม่ลงจริงๆ ยังคงต้องคนนี้

นัดไว้ช่วงบ่ายแก่ๆเจอกันแต่ละที่ไม่ต้องพูดเยอะ รู้งานครับคนนี้
รอบนี้น้องบอกน่าจะได้ห้องเล็กนะคะพี่ ก็ไม่เป็นไรเล็กใหญ่ไม่สำคัญ

เข้าห้องแล้วมี2เราเหมือนเดิมทุกประการ เริ่มจากน้องเตรียมอุปกรณ์เข้าห้องน้ำเพื่อเตรียมล้างตัว
พอเสร็จเปิดเพลงเบาๆไม่ให้ห้องเงียบไป และก็มาช่วยถอดเสื้อผ้า จะว่าลีลาการถอดนี้ก็ปลุกเร้าเช่นกัน นั่งคร่อมตัวผมแล้วค่อยๆปลดกระดุม มือน้อยๆนี้ไม่ค่อยอยู่สุขเท่าไร ลูบไล้ไปเรื่อย ปากก็ขบติ่งหูเบาๆชวนให้เสียววาบแบบบอกไม่ถูก แถมเอานมคู่โตมาใส่หน้ากันอีก แล้วจะไม่ตึงได้ไง ผ่านจากเสื้อมากางเกงครับ อาจจะต้องปลดตะขอเองนะ น้องกลัวโดนของลับของต้องใช้ด้วยสิ ก็ปลดให้ครับแล้วการพาเข้าห้องน้ำธรรมดาที่ไหน มือนึงกุมมือเรา อีกมือนึงคลึงๆดึงๆไปเข้าห้องน้ำด้วยนี่มันยังไง ยังไงนะคนนี้

ระหว่างอาบน้ำบอกเลย ความเสียวก็มา ล้างตัวนี้ขนาดยืนล้างตัวนะ ต้องพิเศษนิดนึง พอฟองเต็มตัวเท่านั้นแระ เริ่มปฎิบัติการแล้วครับ เอาเหน็บเข้าหว่างขาแล้วถูๆรูดๆดันเข้า ดันออก มือคลึงหัวนม ใช้ขารูดเข้ารูดออก ไม่พอหันหลังให้ผมเหน็บขึ้นร่องก้นรูดไล้พอล้างฟองสบู่ออกนึกว่าพอแค่นี้ ปากก็เริ่มประกบตามตัวแล้วครับดูดนมมือนี้ก็ไม่ปล่อยไม่วางนะ หมุนวนไปสิ ที่นี้ต้องเสียวเกินบรรยายแล้วสิครับ ลิ้นนี้ลากไล้ไปตามตัวลงไปถึงตรงนั้นปากลิ้นนี้ขบเข้าเลยครับ ดูดๆๆเลียๆๆทั้งดูดทั้งเลียตั้งแต่โค่นยันไข่ เกร็งแทบไม่ไหวแล้วน้องก็เริ่มเร่งให้ครับ มือผมนี้ก็ทั้งบีบทั้งขย้ำนม ตีตูดไปหลายทีเหมือนกันก้นเด้งๆ นมแน่นๆเสียงครางชวนเชิญก็ต้องแตกในที่สุด1รอบเบาๆคาห้องน้ำล้างตัวเล็กน้อย

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
อาบเสร็จน้องก็บริการดีครับเช็ดตัวให้แล้วก็มานวดต่อนวดให้เพลินๆคุยไปนวดไปตามขั้นตอนแล้วครับ
แล้วก็กลับมาครึกกันอีกรอบหล่ะกันเพื่อไม่เสียเวลา
เริ่มจากปากประกบปากมือก็คลึงก็รูดให้มันตั้ง
เหมือนจะรู้งานสู้มือเลยที่เดียวมือนุ่มๆลิ้นนิ่มๆไล้ลงไปดูดวนนมซ้ายที่ขวาที่
แวะมาให้เราชิมลิ้มของน้องมั้งผลัดกันครับ

ปากลิ้นนี้ไม่ธรรมดาขยับลงไปเรื่อยๆชิมไปเรื่อยๆนะคนนี้ก็จัดการดูดๆอมๆเลียๆเพลินไป น้องเอามือผมลงไปจับตรงนั้นเหมือนขอให้ช่วยบอกเลยงานถนัด จัดให้ครับผม ก็เขี่ยน้ำก็มาเสียงร้องก็เริ่มมี แล้วน้องก็ขึ้นคร่อมครับเอาโค่นขาทั้งถูทั้งขย่มอารมณ์แบบนี้มันได้จริงแล้วก็สาวขึ้นสาว หมุนวนหัวให้เสียวแปล๊บๆขึ้นไป รอบนี้เอาลิ้นมาดุนๆแล้วมือก็ชักให้ครับ มันได้จริงๆไม่รอช้าครับใกล้มาแล้ว และแล้วก็ต้องยอมแพ้ให้ลิ้นที่ดุนกับมืออันแสนสุขอันนี้ของน้องอัลมอนด์ครับ

สำหรับผมคนนี้เป็นงานเลย แทบไม่ต้องออกแรง ความสุขล้นๆเรื่องบนเตียงนี้ยอมให้ครับไม่หักไม่ลดมี10ให้10
ขาวโอโม่ถูกใจคนชอบความขาว นมขาว ตัวขาว