ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: >ตามลายแทงรุ่นพี่ Ebby,JackY7> Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 >น้องแอลโฟ่< ปลา+18  (อ่าน 9224 ครั้ง)

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"

น้องแอลโฟ่
สาวสวย ในตำนานนวด กป.
สาวหมวย ตรงมาจากมาเก๊าท์ ตัวแม่
เด็ดที่สุด เบอร์1 นวดกะปู๋ นมโต..38 จุกตั้งสู้
งานนวดเสียวบอดี้ เด็ดเร่าร้อน งานบู๊แรง

สัดส่วน 38/25/35
สูง 157
 รีบจองด่วน วันนี้รอบแรก 12.00!!
งานดุงานแรง เป็นเป็นต้องจอง

ดูด คาปากแทบขาดใจ ต้องลอง
ตัวเล็ก เด็ด ขาว สาวหมวย หน้า จีน
เร้าร้อน ร้อนแรง
หากคุณชอบงานบอดี ที่สุดแสนจะได้อารมณ์ ห้ามพลาด

จองด่วน
เจอน้องได้ที่ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
ร้านเปิด 10.00-02.00น.

ID  pcs_14
ID  princess141

PR พลอย กับ PR หนึง สุดน่ารักมากๆ

#สรุปการบ้าน  น้องแอลโฟ่  @Princess spa กิ่งแก้ว 14/1

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     8/10  (สาวหน้าหมวย )
รูปร่าง     8/10  (หุ่นบาง อุ่มง่าย )
ผิวพรรณ    9/10 (ขาวเหลืองมองเห็นเส้นเลือดเลย เนียนและนุ่ม)
ไฟหน้า    8.5/10 ( หน้าอก38แท้ ดูดทีติดสิ้นไปเลย นิ่มมาก จุกสีชมพู) 
ร้องเพลง    10/10 (ชอบจริงๆครับ ปากเธอ ลิ้นเธอ เหลือร้าย ดูดหมด สดจริงๆ)
ช่วงล่าง     9/10  (ขนบางๆ น้ำเยอะ ดูดตลอด  สู้ได้ดีมากครับ)
B2B      10/10 (ที่สุดของที่สุดเรื่องการ B2B )
อาบน้ำ   10/10  (อาบน้ำสะอาดถูทุกซอกทุกมุม )
GF 10/10 (งานตามใจ น้องไม่ใช่แนวเรียบร้อยนะครับ จัดหนักได้เลยก็ไม่มีบ่น คุยสนุก อารมณ์ยิ่งกว่าแฟน )

ค่าคอส B2B 1900 ฟรีสเปย์ จองลด 200 ส่งการบ้านลด 600 บาท กับเวลา 1 ชั่วโมง 20 นาที คุ้มสุดๆ
ทิปน้องพิเศษ X,XXX >>>อยากรู้ทักมาครับ

มีรูปปลากรอบด้วยครับ ซึ่งได้ขออนุญาตน้อง เรียบร้อยแล้วทุกรูปน้องได้ดูรูป

ดูน้องแอลโฟ่ไปก่อนนะครับ เดี๋ยวมาลงเรื่อยๆ ตาม คอมเม้น

ต่อๆขอชุดที่น้องใส่มาก่อน

คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
น่าลองมากครับ :038:
ขอราคา จบ หลังไมค์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ heydude

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ขอทราบราคาจบด้วยครับ ขอบคุณครับ  :044:

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
ตำนานเลยคนนี้ 

From now on, I will stand in Heaven.

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • *
ขอบคุณทุกคอมเม้น นะครับ

อยากให้ดูน้องแอลโฟ่ อาบน้ำ ก่อน

คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

• *
มาต่อที่เตียงกันดีกว่า ฺB2B สุดยอดสุดๆ

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
แจ่มมาก
ขอบคุณครับ

• *
แจ่มมาก
ขอบคุณครับ

ผมฝากคอมเม้น EP.3 ด้วยนะครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=928202.0