ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาสัมผัสลมอุ่นๆที่ . SPA กับน้องวินดี้ งานนี้มีทอนน  (อ่าน 2176 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
เสร็จงานเมื่อยล้าาา เลยแวะมาแถวสาย 2 เลยนึกถึงร้าน . เลย walk in เข้าไป เหลือน้อง 4 คน น้องก็ออกมาโชว์ตัวทีละคน จนเราสะดุดตาน้องคนนึง น้องวินดี้ หน้าตาบ้านๆ แต่อุดมไปด้วยแตลเซียม เห็นแล้วหิวจิ้มโลดด

จากนั้นเราก็พากันขึ้นห้องไป มาถึงห้องน้องก็บอกว่าช่วยถอดเสื้อไหม แหมแค่นี้ก็ทอนแล้ว เสร็จแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ น้องก็ชวนคุยเล่นแก้เขิน น้องขี้เล่นเป็นกันเองเลยเข้ากันง่ายครับบ พออาบน้ำเสร็จมาที่เตียง น้องก็จัดการ body หลังเบาๆ แต่น้องชายผมตั้งตระง่าน พร้อมลุยตั้งนานแล้วว เลยให้น้องจัดการเผด็ชศึกให้ บู๊เหงื่อตกจนผมไปถึงเส้นชัย จากนั้นก็นอนเล่นนอนกอดกัน ก็คุยกัน น้องบอกว่าเป็นคนเหนือพึ่งมาทำงานไม่นาน แหมได้กินของเหนือแล้วว กอดกันสักพักน้องชายอยากกอดด้วย เลยให้น้องจัดอีกเซ็ทให้ น้องจัดท่าเด็ด และผมก็ช่วยน้องด้วย ลุยกันจนเหงื่อตก จนสรุปคะแนน 2-1 พอเสร็จแล้วเราก็นอนพัก ก่อนไปอาบน้ำ แล้วก็บอกลา

สรุป น้องวินดี้ สาวเหนือ หุ่นมีน้ำมีเนื้อ ได้งานบุ๊ ถึงๆใครชอบเสียเหงื่อแนะนำเลยครับบผมม
อาบน้ำ 7.5/10 มาตรฐานครับผมม
หุ่น 8.5/10 นมใหญ่ ทรงสวยเลยครับ จุกใหญ่ดูดมัน
งาน 9/10 เรื่องงานยกให้น้องเลยครับบ บู๊ได้ไม่หวงตัว ฟินครับบ
GF 8/10 น้องคุยเป็นกันเองครับบผมม ไม่มีจังหวะเดดแอร์เลย