ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลมอนด์ขาวนมโตเป็นเหตุ เลยโดนเลียโค่นดูดไข่ที่ลาเวนเดอร์ สปา  (อ่าน 1885 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ถ้ามาร้านนี้ไม่เปลี่ยนใจอีกแล้ว คนนี้ยืน1ในใจครับ ไลน์ไปถามพีอาร์ว่าวันนี้น้องอัลมอนด์เข้ามั้ย
ไม่อยากพลาดไม่อยากเจ็บเหมือนรอบก่อน  บ่นมาเยอะมาเข้าเรื่องดีกว่า

ไปช่วงบ่ายแก่ๆหน่อยจะได้ไม่พลาด พีอาร์ก็เรียกน้องอัลมอนด์ออกมารับ
น้องเตรียมน้ำ เตรียมรองเท้าให้สวมใส่ขึ้นห้องเรียบร้อย เดินจับมือตั้งแต่ชั้นแรกพาไปถึงห้อง
เหมือนเราไปหากิ๊กครับ ไปถึงห้องไม่พูดเยอะน้องเข้ามากอดมาหอมซ้ายทีขวาที
ให้นั่งพักเล็กน้อย ดื่มน้ำเย็นๆระหว่างรอน้องเตรียมอุปกรณ์อาบน้ำ แล้วก็มาช่วยถอดเสื้อผ้า

คนนี้จะธรรมดาไม่ได้นะ นั่งคร่อมตัวแล้วถอดให้มือเบาๆลากมาปลดกระดุมสะกิดหัวนมนิดๆหน่อย
ติดตรงกางเกงนี้แระ ต้องช่วยถอดแหม่ๆๆมือนี้ไม่อยู่นิ่งจริงๆคนนี้
ระหว่างปลดกางเกงให้ก็นะเอามือมาขย้ำเบาๆลูบๆให้ตื่นตัวอีก
อยากจะจัดการมันตรงนี้เลยแต่เหมือนรู้ทันพาไปอาบน้ำ ลงอ่างเป็นที่เรียบร้อย
มีคุยถามไถ่นิดหน่อย คนนี้เน้นกามซะมากกว่า ขนาดอาบน้ำยังมาจูบมาดูดแบบไม่ต้องขอเดี๋ยวหนูจัดให้เอง
ทั้งจูบปากดูดนมอมไข่เลียโค่นนี้ไม่ต้องบอกจัดให้ครบผมก็ไม่รอช้า
เห็นน้องผมยาวๆไม่ใช่อุปสรรคหันก้นหันตูดให้ถูได้สบายๆครับ
สกิลการรูดการควงนี้บอกเลยมันจุกเสียวมากอย่าช้าลั่นไป1ชุดใหญ่ในห้องน้ำ

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
โดนไป1ชุดก็ต้องพักสักหน่อยให้น้องนวดตัวให้ จะได้ผ่อนคลาย
ถือว่าเป็นเด็กที่นวดดีครับน้ำหนักมือกำลังได้แรงกดนวดสบาย
ระหว่างนวดก็พูดคุยจะได้ไม่เงียบจนเกินไป

แล้วก็มาต่ออีกชุด รอบนี้แอบหวั่นๆว่าจะไหวมั้ยแต่ก็ลองดู
น้องอัลมอนด์ดันปลุกจนมันตื่นเริ่มต้นของเธอจากจูบปากผมก่อนเลยครับ
มือวนเป็นปูไต่ลากไปที่หัวนม พ้นจากปากมีการเอานมมายัดใส่ปากให้ผมอีก
คู่โตๆอวบๆไม่ดูดก็บ้าแล้ว ทั้งดูดทั้งบีบสิมือนี้ไม่รอช้า วนลงไปข้างล่างอีกแล้วปากก็มาเลียมาดูดมาคลึงนมผม
ต้องเจอนมห่อกล้วยสไลด์ขึ้นลงกับเจลที่น้องแล้ว
สักพักก็รู้สึกถึงความอุ่นของลิ้นวนๆเลียๆโค่นคราวนี้แข็งเป๊กสิเพราะไม่ใช่แค่เลียดูดไข่อมเข้าไปอีกทั้ง2ลูก

น้องอัลมอนด์ใช้โค่นขาถูรูดให้เสียวไปอีก บอกเลยว่าเคยแอบกลัวมันเข้าไปแต่กำลังนิ้วน่าจะดี
ไม่รู้สึกถึงนิ้วหรือมือมันให้แต่ความเสียวโค่นขาอ่อนๆรูดสไลด์ขึ้นลงขย่มรัวจนต้องยอมไปอีกชุด
เสร็จไป2ชุดแบบไม่เบาเรียกว่าหมดแรงน้ำหมดตัวกันไปเลย
ก่อนกลับมีส่งท้ายหอมมาสัก2ทีซ้ายขวาแล้วน้องก็พาไปส่งหน้าประตู สบายตัวกลับบ้านได้ครับ

บอกว่าเห็นหน้าตาหวานๆพูดน้อยความหื่นกระหายมาเต็มครับ
น้องอัลมอนด์ หน้าตา8/10
GF 10/10(เน้นหื่นกามมากกว่า)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
คนนี้จัดครับ จัดสุด งานบู๊แจ่ม

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12