ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปบ้านนาย ได้เป็นนายสมใจ กับ ซุปเปอโมเดล +ปา  (อ่าน 2861 ครั้ง)

ออฟไลน์ losexlex

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18
ขอรีวิวน้องซุปเปอร์โมเดลครับ
งานยืนหนึ่งในใจครับคนนี้ ตัวเล็กๆสูง สเปคผมเลยครับ
อุ้มง้ายง่าย 555 น้องหน้าออกแนวหมวยเซ็กซี่ครับ
ผิวดี ขาว งานกินกล้วยดีมากครับ ผมนี่แทบขาดใจ จนต้องบอกให้น้องพอ ถึงตาผมจัดการน้องบ้าง
 ละเลงทาสีซะเพลินเลย น้องร้องเพลงได้อารมณ์มากครับ ผมเลยไม่รีรอรีบจัดการขั้นเด็ดขาดกับน้องอุ้มเพลินจริงๆครับ ใช้งานทุกพื้นที่จริงๆครับ ทั้งหน้ากระจก ในห้องน้ำ น้องตามใจทุกท่าครบจริงๆครับคนนี้ อีกไอเท็มที่คุ้มลงทุน
@บ้านนาย
คะแนนท่วมท้นไม่ต้องพูดถึง
คชจ คอสฟูครับถามร้านเอานะ