ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวย / ขาว / ขาเรียว / อก36+ เมษา @safehouse ดูดสด จนขาอ่อน  (อ่าน 784 ครั้ง)

ออฟไลน์ U-sa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 45
สวัสดีครับ วันนี้ ผมได้มาลองงานน้องเมษาวันนี้ เคยสนใจมาพักนึงแต่น้องหายไป

วันนี้ทางร้านบอกว่าพี่ๆๆ น้องมาแล้ว จัดเลยๆๆ  :82:

ไม่รอช้าครับ จัดไป เวลากำลัดีรถติด หลังเลิกงาน

เจอหน้าแล้วถูกใจเลยคะน้องน่ารักมากกก ขาวดีครับตัวเล็กๆๆ

น้องผมยาวๆๆ นมใหญ่ๆๆ (นมทำนะครับ)

ขึ้นไปตัดบทตรงอาบน้ำออกเลย

น้องบิ้วดีครับ อมสดได้เลย สเปให้เราแบบ ถึงลุกถึงคน (ผมซื้อครอส b2b นะครับ)

ไฟหน้า นุ่มๆ น้องมีอารมณ์ เลียเข้าไป เสียงลั่นทันที่

น้องร้องมันส์มากครับผม เอานิ้วไปสำรวจแฉะเยิ้มเลยครับ

บอกเลยว่าเธอคนนี้  GF สูงมากครับ  ขอน้องถ่ายปาน้องบอก มาอีกรอบจะให้ถ่าย

คอนเฟริมงานดีมากๆๆครับ นวดน้ำมันก็แจ่ม รวมๆ ดีมากครับ