ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเท็มที่คิดถึง เฝ้ารอมาร่วมปี พอเจอน้องอีกที ไม่ขึ้นไม่ได้แล้ว  (อ่าน 4470 ครั้ง)

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773

ขึ้นน้อง ที่ฟังกี้มาตลอดในช่วง 3-4ปี ที่ผ่านมา

ปลายปีที่แล้ว เจอน้อง ไอเท็มนี้  ขึ้นกันไป 2ครั้งเห็นจะได้

แล้วน้องก้อ เลิกทำ  ด้วยเหตุผลส่วนตัวของน้อง

ไอ้เรา เที่ยวที่ฟังกี่ตลอด ยังคุยกับ PR ร้าน ว่า คิดถึงน้องไอเท็มลับนี้จังเลย

ปรากฏว่า   น้อง มาปรากฏตัว ต่อหน้าในวันนี้  โอ๊ยๆๆ

แทบจะลืมไปแล้ว  น้องมาสวัสดี แล้วทักกันนิดหน่อย

หลังจากนั้น ก้อบอก PR. ให้น้องใหม่ที่เพิ่งมาสมัคร รอก่อน

ขอจัดกับ น้อง ไอเล็มลับ ของผมก่อน

เที่ยวไปตามใจฝัน

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *

เข้าห้องไป  นั่งคุยกันนานพอควรเลย

น้องเค้าจำผมได้ดีเลย555  โดยเฉพาะอาวุธคู่กายผม

คุยทักทายกันเม็ด  ก้อไป อะไรบ้าง ร่ายกายกันก่อน

หุ่นน้องยัง เฟิร์มฟิต  ไฟหน้าคู่นี้ ยังสวยสดใส  เรือนร่างสมส่วน

สะโพกผาย แฝงแรงดีดสะท้อน  ผมเที่ยววงการนวด กระปู๋มา สิบกว่าปี

เรียกว่ายุคต้นๆ  ของวงการนวดพริตตี้  น้องเป็น 1 ในไอเท็ม ที่ผม

ขึ้น list ไว้ในดวงใจ ว่า  เป็นไอเท็มที่ผม ชอบสุดๆ คนหนึ่ง

น้องแต่งตัว ธรรมดา ไม่มีการแต่งหน้าทาปากให้ฉูดฉาดตา

น้องมาด้วยรอยยิ้ม ที่มอบให้เสมอ แต่ภายใน เทอม ไม่ธรรมดาจริงๆ

• *

น้องไอเท็มลับ มาคลอเคลีย  นัวเนียกัน

น้องจูบแบบ แลกลิ้นกัน เรา ดูดดื่มด้วยลิ้นกันยาวนาน

เหมือนไม่อยากจะให้ลิ้นหลุดลอยออกมาอยากพัวพันกันอย่างนั้น

นี่คือ ฟินที่ 1 ของผม

ต่อจากนั้น

น้องเริ่มไล้ลิ้น มาดูดด่ำกับ แท่งอ้อยหวานของผม

น้อง จัดการกับแท่งอ้อย ได้ หวานละมุนมาก

ลิ้นอุ่นไอ  ละเลงไปที่ หัวแท่ง ระรัวๆๆ

ตัวผมนี่ ละลาลอย  เลย

น้องคลุกปาก ที่แท่งอ้อยนานพอควร ผมเลยบอก

พร้อมหรือยัง แท่งผมตอนนี้ มันเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำลาย

ที่ปากน้อง

นี่คือ ฟินที่  2  ร้องสดได้ดีมาก

น้องสวมเกราะให้ น้องขึ้นควบ
นมสวยๆ กระเพื่อม ท้องน้อยที่ไร้ไขมัน แฝงซิกแพคของน้อง

ดูสวยงาม มากๆ

มือน้อง มายันที่หน้าอกผม  สะโพกขา ก้อ ขย่มลงมา

เสียง ที่เล็ดลอดออกจากไรฟัน น้อง มันช่างปลุกเร้า อารมณ์จริงๆ

ทั้งคู่เปลี่ยนท่าไปมาสลับร่างสร้างรักกัน

จนน้อง  ไปแล้ว 3 รอบ

ผมยังกั้นใจไว้

น้องบอกมาเจอพี่คนแรกของวันนี้ นู๋ไป 3 เม็ดละ

นี่คือ ฟินที่ 3 ของผม

สิ่งที่ไม่คาดฝัน ไม่ได้นึกไว้ มันคือ ฟินที่ 4

ฟินสุดท้ายของผม

ผม จับน้องมาที่ขอบเตียง ยองๆซอย

ซอย หนักๆ เร็วๆ  น้อง ร้องแบบฟินมากไป

แต่ผมยังไม่เส็ด จน แรงจะหมด เลย เอาออกมา

น้อง คว้าแท่งอ้อย  รูด เกราะ ออก จับเข้าปาก

ดูดๆๆ . ลิ้นเลีย ที่หัวแท่ง จน สุดท้าย

ผม หัวระเบิด เลอะลิ้นเลอะปาก น้อง

น้องก้อ เลียทำความสะอาดจนหัวสะอาด คราบไปอยู่ที่ปากน้อง

ฟินที่4    จบแบบไม่คาดหวัง

แต่มันคือ สุดยอดที่น้องมอบให้ ไอเท็มลับที่น่ารักของผม

• *

จริงๆ ได้ปรา น้องมา

แต่สัญญาว่าจะไม่ลง  ปราน้อง

ขออนุญาติ  งด ส่งปรากอบ ในการบ้านนี้

ส่วนใครอยาก รู้ ไอเท็มลับ  ผมขออนุญาติไม่บอก

ให้ไป ถาม PR. ฟังกี้ สปา เองนะครับ

เนื่อจากน้องตกงาน  เลยกลับมารับ แต่ กลัวเรื่องหลุด

แล้วส่ง ผลคุกคาม ไปถึงครอบครัว  จึงขอ อภัยเพื่อนๆ ที่

ผมไม่สามารถบอกข้อมูล ได้ มากกว่านี้  แค่ เล่าเรื่องงาน

ที่น้องบริการ ได้อย่างดีเลิศ มาให้เพื่อนๆ ที่สนใจไปหาน้องได้

ที่ฟังกี้สปา  ครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
  รอผู้รู้คับ :044: :044: :044:

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
เป็นน้องที่ทำงานด้วย Service Mind เต็มเปี่ยม

อินเนอร์มาเต็มๆ!
  :81:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
น่าสนใจมากครับ :002:

ออฟไลน์ Grandioso estoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
ใครครับเนี่ย อยากรู้จัง

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
อยากเจอบ้าง