ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบเย็น กอหญ้า หน้าตาบ้าน งานพรีเมี่ยม เนื้อตัวชั้นดี มีความอยากซ้ำเลย @KHUNNOO  (อ่าน 7798 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ

โดนใช้ให้ทำหน้าที่ "กระเป๋าตังค์" ไปจ่ายค่าเติมสวย ของสาวนางหนึ่งที่บางใหญ่

พอจ่ายครบหมด
น้องนางบอกว่า
"กลับมารับหนูสองทุ่มนะ
ระหว่างนี้พี่หาที่ไปก่อนก็ได้"

เอาล่ะสิครับ

ไม่รอช้า
ไลน์ตรงหา POLLY KHUNNOO COSMO ที่อยู่ใกล้ ๆ ในทันที

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
หลังการปรึกษาหารือ ร้านทั้งสาม และการดีเบต(ในหัวของผม)

ผมสรุป ออกมาว่า
วันนี้ต้องตรงดิ่งไปคุณหนูครับ

• *
สรุป หลังโชตัว น้องที่รอดจากการปาดหน้าทั้งสาม

เราตกลงใจรับคำเชิญของ จสน เลือกกอหญ้า

แอบสังเกตุเห็น หุ่นน้อง ดีมั่ก ๆ

พอเข้าห้อง
น้องมีเขินหลบตาเล็กน้อย

เลยขอถ่ายรูปหุ่นเบา ๆ แก้เขิน ละลายพฤติกรรมก่อน

• *
ไปถึงร้าน จสน สาวสวยบอกว่า พี่รอสักครู่นะค้า แม่บ้านกำลังจัดห้องให้ค่ะ

....ในไม่กี่นาทีก่อนผมมาถึง
มีลูกค้าหลั่งไหลเข้ามาปาดหน้ามากมาก

เอาล่ะสิ จะเหลือเป้าให้ผมไหมน้อ

• *
น้องกอหญ้าเป็นผู้หญิง หน้าตาบ้าน ๆ ที่สามารถหาได้ทั่วๆ ไป ไม่ได้มีจุดเด่นใดใดเลย

แต่รูปร่างกับผิวพรรณ เรียกได้ว่า "ของดี" อย่างแท้จริง

เนียนนุ่มน่าสัมผัส หน้าอกแท้ สวยสมวัย

เรียกได้ว่า สำหรับสายนี้ มิควรพลาด

• *
แต่ครับ

เนื้อตัวของนาง

หาใช่จุดเด่นไม่

จุดเด่นที่แท้จริง
คือ

"งานคับ"

น้องสาละวนกับการปรนเปรอความสุขให้ร่างกายเราตลอดทั้งคอร์ส

แบบไม่วางมือ(วางลิ้น)

ม้วนหน้าม้วนหลัง

ชนิด

ใจไม่แข็งมีหลง

เรียกได้ว่าสำหรับผมแล้ว

น้องคนนี้ คือน้องที่ "ขึ้นรอบแรกแล้วดีที่สุด" ในร้านคุณหนูสปา แห่งนี้เลยทีเดียว

คนนี้ "มีซ้ำ" เร็วๆ นี้ แน่นอน

ออฟไลน์ talea

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ newmember

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ชอบ เด็ก ที่ บริการ ดีๆ
ไม่ ระดับ 3 ก็ไม่งอแง ใช่ไหมครับ
หรือ ที่ร้าน คุณหนู มี เรทเดียว
  กลุ่ม F

ออฟไลน์ pnt2525

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
บ้าบอออ  :038:
งานแบบนี้จะผลาดได้อย่างไรรรรร

ออฟไลน์ love1284

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
คนนี้หุ่นดี  หน้าท้อง เรียบ ไร้ไขมัน