ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมการบ้านรีวิว น้องๆๆ****Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1  (อ่าน 46099 ครั้ง)

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
Re: รวมการบ้านรีวิว น้องๆๆ****Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 12:59:25 PM »
  การบ้านน้องดอลล่า ฉบับ ปัจจุบัน

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=998151.0

[/b]

• *
Re: รวมการบ้านรีวิว น้องๆๆ****Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2020, 01:08:14 PM »
  รีวิวน้องดรีม ฉบับล่าสุด

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=999015.new#new

[/b]

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 05:30:08 PM »
 :82: :82: ครับผม

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2021, 03:23:05 PM »
  http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?action=post;topic=1035739.0;last_msg=2944383

ขอบคุณการบ้านน้องโพนี่ มากๆค่ะ 
[/b]

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2021, 07:49:05 PM »
[/b]

การบ้านน้องแอลโฟ่

ร้าน princess spa ตรงกิ่งแก้ว 14/1
ไม่ได้ไปมานานมากกกก

วันนั้น พอดีได้มีโอกาสว่าง เลยทักไปหา PR
เพื่อเสาะหาน้องๆที่ถูกใจ

ทั้งดูรูป อ่านการบ้าน
เลือกไปเลือกมา สะดุดกับน้องแอลโฟ่

ด้วยประโยคที่เตะตามากๆว่า
ปรมาจารย์ด้าน B2B

เอาวะไม่เคยลอง แบบที่เป็นขั้นเทพ เลยตัดสินใจจองทันที
พอไปถึงชำระเงินเรียบร้อยน้องก็เดินมารับ

เป็นสาวหมวยรูปร่างตัวเล็กกระทัดรัด
พอเข้าห้องก็ได้พูดคุยสักพัก แล้วก็จูงมือกันไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำได้สะอาดดีมาก

ภาพตัดไปที่เตียง น้องก็ทำการนวด น้ำหนักมือนวดเราไม่ได้สนใจเท่าไหร่เพราะตื่นเต้นอยากรู้ว่าปรมาจารย์เนี่ยเป็นแบบไหน

ระหว่างนอนคว่ำหน้าไปสักพัก ก็เริ่มรู้สึกถึง หน้าอก ที่ค่อยๆถูขึ้นมา
 จากน่องขึ้นมาต้นขา แล้วมาที่หลัง พร้อมทั้งได้ยินเสียงลมหายใจที่ข้างหู ตอนนั้นอยากหันหน้าใจจะขาด

สักพักถึงเวลาได้หันหน้า น้องก็เริ่ม ลงไปเล่นกับน้องชายเรา
ใช้ปากใช้ลิ้นอย่างคล่องแคล่ว ร้องเพลงได้เพราะมากโดยไม่ต้องโหลด CD

ทั้งมือทั้งลิ้นพัลวัน สุดท้ายทนไม่ไหวพ่ายแพ้ไปทันที

หลังจากนั้นก็ได้นอนพูดคุยกันไปเรื่อยๆ ถ้าใครเกร็งงก็ไม่ต้องกังวลเพราะน้องเป็นคนคุยเก่ง

ใครที่อยากเจอปรมาจารย์แบบนี้แนะนำรีบมาเลยครับ

• *

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 11:30:15 PM »
   ขอบคุณการบ้านน้องนานา มากๆๆค่ะ
[/b]

[/b]

เนื่องจาก Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 อยู่ไกลบ้านมากๆ จึงเหมาะสำหรับตัวผมเองที่จะไปเยี่ยมเยือน เพราะปลอดภัยจากสายตาคนรู้จัก จริงๆก่อนหน้านี้ เคยมีลง รีวิว น้อง ออกัส ที่เดียวกัน ไปแล้วรอบนึง http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?action=profile;area=showposts;u=262426

วันนี้จะมาแชร์ ประสบการณ์ น้องนานา ที่ไปหาน้องมาน่าจะเหยียบสิบรอบแล้ว ตั้งแต่รู้จักกับน้องมา และไม่เคยขึ้นกับคนอื่นอีกเลยครับ

หน้าตาน้องเป็นแบบ ออกแนวลูกครึ่ง จมูกโด่ง จนคนทักหลายคนว่าเป็นลูกครึ่งหรือเปล่า จริงๆพอสนิทกับน้อง ก็มีถาม สรุปไม่ใช่นะครับ หน้าออกแนวคมๆ คนที่ชอบผู้หญิงคมๆ แนะนำเลยครับ สวยนะครับ น่ารักด้วย

ไฟหน้าสวย ใหญ่ครับ เต็มมือมาก อารมณ์ร่วมมาเต็ม ตามใจมากๆ สุดทุกครั้งที่ได้ขึ้นครับ
เค้าเป็นคนน่ารักครับ ดูเหมือนเรียบร้อย พูดจาน่ารักเรียบร้อย แต่พอถึงคราวจริงๆ ก็เป็นเสือดีๆนี่เอง

น้องนานาตัวหอมมากครับ ใช้น้ำหอมที่ชอบ หอมไปทั้งตัวจริงๆ ที่สำคัญ ทาสีได้ครับ กลิ่นหอม สะอาดมาก น้องเสร็จได้ไม่ยาก และไม่ Fake ไม่แกล้งทำเสียง ถ้าเสียวคือเสียงจริง (คือไม่ชอบ Fake เจอปุ๊ป Fail ปั๊ปครับ) และถ้าน้องใกล้ถึงแล้ว แต่เราหยุดน้องจะไม่อยากให้เราหยุดครับ

ช่วงล่างอูมดีครับ อารมณ์เหมือนดารา AV ชื่อ Mei Washio จริงๆแล้ว สัดส่วนก็คล้ายๆกันครับ คือชอบแนวนี้อยู่แล้ว และที่สำคัญเครื่องแน่นครับ น้องมีอารมณ์ร่วมดีที่สุดที่เคยไปมา เพราะน่าจะเป็นคนมีความต้องการอยู่แล้ว เรียกได้ว่าได้ฟิลแฟนสาวครับ และถ้ามาตอนบ่ายๆแล้วหล่ะก็ น้องจะมีอารมณ์ร่วมเต็ม เกิน 100 ครับ

แนะนำสำหรับคนที่ ต้องการฟิลแฟนสาว พูดจาเรียบร้อย แต่ บู้ เมื่อออกศึก ตื่นเต้น คุยสนุก ไม่เกร็ง และชอบหุ่นเหมือนกับดาราที่บอกไปด้านบนครับ

โดยสรุป
ไฟหน้า 9/10
รูปร่าง 8/10
อารมณ์ร่วม 12/10
ฟิลแฟน 10/10
ช่วงล่าง 9/10

ส่วนที่ชอบที่สุดสำหรับความมีอีโก้ที่คล้ายกับผู้ชายหลายคน ก็คือ น้องเสร็จแทบทุกครั้งที่เจอกันครับ

ทางไปหาน้อง http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1056522.0

ถนอมๆ น้องหน่อยนะครับ

ปล. รีวิวจริงนะครับ ไม่ใช่หน้าม้า น้องน่ารักมาก อยากให้มีรายได้เยอะๆครับ ถ้าโกหกขอให้ผมนกเขาไม่ขันครับ
ปล 2. PR ที่นี่ นิสัยน่ารักทุกคนครับ บริการดี
ปล 3. สถานที่ตั้ง หลบตาคนได้ดี มีร้านนวดตัวจริงๆข้างๆ เดินไปหลอกตาคนได้ ว่าเดินไปนวดขา มีร้านอาหารข้างๆใกล้ๆ ใครกล้าๆกลัวๆ ให้เดินไปสั่งข้าวใจเย็นๆ ตรงก่อนถึงร้าน แล้วค่อยทำทีเดินไปซื้อกาแฟ แล้วรีบจ้ำเข้าร้านครับ (ผมทำประจำ)

[/u][/b]

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2021, 12:52:26 PM »
  น้องอาย 
 พริตตี้สาวสวย ประจำร้าน !!!!!!!!

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1070271.0

:032: :032: :032: :032: :032:

:013: :013: :013:   

การบ้านย้อนหลังน้องอาย Princess spa กิ่งแก้ว เพิ่งว่างเขียน
   เนื่องจากผมได้พาพี่ชายไปประเดิม princess เเล้วพี่ผมเกิดติดใจ เลยต้องพาไปซ้ำ จึงนัดกันไปรอบสอง วันนี้ไปแบบไม่มีตัวเลือกในใจเลย
กะไปถึงหน้าร้านเเล้ววัดใจ มีน้องคนไหนอยู่ ขอ PR ดูตัว วันนั้น PRเพลง PRพลอย อยู่ทั้งคู่ เลยแกล้งแซวเล่นๆ เพราะว่าวันก่อน จองวาซาบิ แล้ว น้องเกิดไม่มา(ผมรู้สึกอกหัก)หยอกเล่นเฉยๆนะครับ
แต่ว่าไม่เปงไร เพราะร้านนี้ น้องเด็ดทุกคน พีอาร์ ก็เลยแนะนำ เพราะว่าผมชอบน้องที่ไม่ทำหน้าอก และเรียกน้องมาดูตัว วันนั้นมีน้องว่างอยู่ 5 คน
แต่สบตาน้องคนนึงแล้วปิ๊งเลย คือน้องอาย ก็จ่ายค่าสินสอด และเดินขึ้นห้อง น้องออกแนวอวบๆ พอขึ้นไปน้องก็ชวนคุยนั้นนี่ และเปิดน้ำมาให้กิน กินเสร็จน้องก็มานั่งข้างๆ น้องเปงเด็กอ้อนเก่ง
วัยนักศึกษาแท้ๆเลย  ซึ่งร้านนี้ จะบอกข้อมูลน้องตรง ขนาดหน้าอก อายุ งาน ผิวพรรณ ร้านจะบอกตรงๆ (เคยเจอร้านอื่น บอกว่าน้องนมแท้ พอขึ้นไปเจอนมทำ ก็มี ขอไม่พูดว่าที่ไหน)
มาต่อที่น้องอาย น้องเริ่มรุกจากที่อ้อนๆ เปลี่ยนเปงนัว เรานัวกันนานมาก จนเกือบลืมอาบน้ำ น้องบอก ว่า เริ่มเคลิ้มเเล้วนะเนี่ย ถ้าพี่ไม่ทัก หนูลืมเลย จากนั้นชวนกันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำดีครับ
ถูสบู่อาบไปอาบมา ร้องลงไปร้องเพลงให้สะงั้น ตั้งตัวไม่ทัน ขอบอกว่าเพลินมา แต่ขาผมนี้สิ แทบจะยืนไม่ไหว เลยบอกน้องว่าพอก่อน น้องเงยหน้ามามองเช็ดปาก และบอกว่า นึกว่าจะเสร็จในห้องน้ำเลย
พอมาถึงเตียงน้องไม่รอช้า เข้ามาบิ้วผมอย่างไว ทั้งไซร้คอ บิ้วหัวนม ก่อนลงไป ร้องเพลงต่อ ร้องอยู่นาน น้องใส่ CD แล้วทำการ ขย่มผมทันที ขอบอกว่า อารมณ์เกินห้ามใจ
นัวกันไปมา ทั้ง wot น้องขย่มแบบขึ้นสุดลงสุดและถี่ขึ้นเรื่อยๆ  จนน้องกระตุก ผมเปลี่ยนมาขอทำบ้างด้วยท่า เบสิค ด็อกกี้ ลิงอุ้มแตง จนสุดท้าย มาจบที่โซฟา เรากอดกันค้างไว้พักนึง ก่อนจะผมจะถามว่า
น้องเสร็จกี่รอบเนี่ย น้องหัวเราะและยิ้มแบบมีความสุขปนเขิล ว่า พี่เสร็จ หนูก็เสร็จรอบ 2 พอดี เเล้ว น้องก็ขำ เเล้วพอไปล้างตัว กลับมาที่เตียง น้องก็มานวดให้ ก็คุยกันไป น้องเปงคนเหมือนเงียบๆแต่ก็คุยได้เรื่อยๆ
พูดจาเพราะ น่ารักครับ ผมอดใจไม่ไหว พลิกตัวน้องมาดูดนมอีกรอบ น้องก็เครื่องติดไวเหลือเกิน บิ้วไม่ทันไร น้องบอกผมว่า ทาสีให้หน่อยได้มั้ย หนูชอบ ไม่ทันขาดคำ น้องเอามาป้อนถึงปาก
ผมก็จัดไป เพราะน้องบริการผม ผมก็บริการน้องบ้าง จนน้องถึงฝั่ง ผมเลยจัดน้องนอน นมน้องอายแน่นมาก ผมเลยจัดการ ส้มโอห่อกล้วย ระหว่างที่ขยับ น้องมีการเอาลิ้นมาโดนด้วย บอกเลย เสียวสุดๆ
น้องก็บอก แตกใส่นมหนูเลย เเละเเล้วผมก็ ถึงจุดหมาย แตกใส่นมน้อง ไม่น่าเชื่อ รอบที่สอง แต่น้ำผมเยอะอย่างกะรอบเเรกเลย  น้องก็เอามือมาละเลงน้ำผมกับน้ำน้อง ทาไปทั่ว แถมมีดูดนิ้วอีก
เห็นเเล้วเสียว ก่อนน้องจะลุกขึ้นมา พาไปอาบน้ำ ผมเลยบอกกับน้องอายว่า วันนี้ฟินมาก ดูใสๆบ้านๆ ไม่คิดว่าจะบู๊ขนาดนี้ บอกเลยว่า ทอนกระจายครับ สำหรับน้องอาย เกมนี้ผมแพ้น้องไป 2-3

ลืมบอก น้องใจดีให้จับปลาด้วย สำหรับคนชอบอวบๆเนื้อนม แน่นๆ
และขอให้สุภาพนุ่มนวลกลับน้องด้วยนะครับ บอกเลยไม่ผิดหวัง
หน้าตา 8 บ้านๆ แต่มองไปมองมา น่ารักดีนะ
หน้าอก 8.5 แน่นๆ ยังดี สมกับอายุยังน้อย
หุ่น 8.5 อวบแน่นครับ
GF 9.5 ฟิวเหมือน เด็กของขาด สำหรับน้องอาย ผมให้เปงรองแค่ ปิกาจู แค่คนเดียวครับ (ลูกค้าเก่่าจะรู้ว่า ปิกาจู งานเด็ดแค่ไหน)
สำหรับผมประทับใจ ทอน เลยครับ ร้านนี้ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2021, 12:55:08 PM »
ด้วยเกรงว่า เพื่อน ๆ จะเหงา ในยามที่มีมาตราการให้ Work from home กัน

แวมไพร์ก็จะมาฉายไดอารี่สักฉบับ  ให้คลายเหงาละกัน

นางฟ้าในตอนนี้ ระดับเทพีกวาดถ้วย

จึงต้องบอกว่า สวยมาก ขาวมาก

แต่เหนืออื่นใด  ไหลไส้แตกแบบที่สุดของคำว่า "เมีย"

:032:    น้อง จิ๊กซอ    :032:
http://www.siam-daynight.com/forum/index.php?topic=41747.msg308421#msg308421

:032: :032: :032: :032:
น้องคือ ไอเทมลับ ที่ไม่ได้ทำร้านใด ๆ

หน้าตาต้องเซนมิดเลย เกรงใครรู้

ด้วยเหตุว่า เล่นทั้งละคร ประกวดเทพี รวม ๆ คือ คนดังนะแหล่ะ

แต่แวมไพร์หน่ะ ซ้ำไปหลายรอบ

ก็น้องสวยเหลือเกิน  นิสัยดีน่ารัก คุยสนุกมาก

แต่อะไรจะเทียบเท่ากับเซ็กส์ที่สุดยอดที่สุดของน้องคนนี้ได้

ใครเจอก็ต้องหลง

:85: :85: :85: :85: