ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคะน้า ฟิวดาราav งานวดฟินแบบนวดเป็น ฟิลลิ่นแฟนนัวๆ@ ทิวลิปเมืองทอง  (อ่าน 4444 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
walk in เข้าไป ทิวลิปspa เมืองทองวันนี้
น้องนั่งกัน8-10คน เยอะเหมือนทุกครั้ง
เลือกน้องคะน้า ยิ้มมาแต่เดินเข้าร้าน

น้องคุยเพราะ คล้องแขนจูงมือผมเข้าไป
อัธยาศัยดี หุ่นดีเอวคอด ก้นกลมน่ารัก
เพิ่มอารมณ์หื่นขึ้นมาทันที

เริ่มนวด โอ้ววพระเจ้า แรงนวดดีจริง
น้องคะน้านวดิอยรีดเส้นให้แบบ นวดดีมว๊ากกกก
เจอแล้วช้างเผือก สวยด้วย นวดดีด้วย

ปล่อยให้น้องนวดไปแบบเคลิ้มๆ สบายตัว
ผมเพิ่มเวลาอีก1ชั่วโมง
เพราะน้องนวดดีมาก

ซักพักน้องคลึงก้นนวดเสียวก้นลอยเนื้อแนบเนื้อ
อารมเสียวมาก ท่าบอดี้2บอดี้เสียวแบบฟินๆ

งานเสริมตามใจ ของสวยนัวได้แบบแฟนเลย
งานดี10คะแนน

แนะนำเลยคับน้องคะน้า
นวดดี เสียว ฟิน
@ทิวลิป เมืองทอง

แนบไลน์จองเผื่อBooking ตามไลน์แทงคับ