ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮารุ ผ่านแล้วแต่ไม่ผ่านเลย โดนใจคนอยากมีกิ๊กที่พระราม2ซอย63ลาเวนเดอร์ สปา  (อ่าน 1237 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ครั้งนี้ไปตั้งใจจะไปหาน้องประจำคนนึง คนนี้ผมลืมไม่ลงจริงๆแต่น้องคิวแน่ครับ
มีจองในเวลาที่ผมจะไปพอดี น้องอัลมอนด์นั้นเอง
ก็เลยได้น้องใหม่มาแทน หน้าตาคล้ายๆกันเลยครับ
ลงเอยที่น้องฮารุ ตัวเล็กขาว หน้าหมวยๆไม่สูงมาก หน้าตาน่ารัก
งานมือใหม่เลยครับ น้องช่วยอาบน้ำให้คุยสนุก สไตล์แฟนคุยไปอาบน้ำไป
แล้วก็มานวดต่อนิดหน่อย มาเริ่มกิจกรรมชวนผ่อนคลายดีกว่า
น้องจูบไม่ลงลิ้นแลกลิ้นนะครับ ผมก็เป็นฝ่ายช่วยไม่ทำให้น้องตื่นกลัวน้องก็จัดการตามสเต็ปผมเริ่มเป็นฝ่ายรุก
ด้วยความใหม่น้องยังเขินก็จัดให้ครับน้องไม่ขัดแต่อย่าใดก็ไหลลื่นไปตามผมบอกแล้วก็ช่วยกันให้ถึงฝั่งจนได้ครับ น้องน่ารักชวนให้น้องคุยก็นอนคุยบอกง่าย
ไม่ดื้อเหมือนอยู่กับแฟนที่ไม่ใช่แฟนตัวจริง ถือว่ารอบนี้ไม่แย่ครับ แถมน้องสาวฟิตน้ำเยิ้มดีมากครับ ถือว่าผ่าน

ภาพรวมน้องฮารุ เป็นเด็กงานตามใจลื่นไหลได้ครับ
หน้าตา8/10
GF 8/10 (อาจจะต้องสร้างความคุ้นเคยกันนิดหน่อย)
ไฟหน้า ผิวขาว 9/10

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10