ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบพลาดท่าแต่69เป็นเหตุเลยเสียที่ให้น้องอัลมอนด์@ลาเวนเดอร์ สปา(+ปลาขาววิ้งจากร้าน)  (อ่าน 1804 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
อาทิตย์นี้ต้องโดนสักที คิวยังแน่นเหมือนเดิม ทักไปแล้ว2วันก่อน พีอาร์แจ้งรอบเต็มแล้วครับ
ครั้งนี้ทักไปแต่เที่ยงวันเลยครับ เดี๋ยวไม่เจอ เพราะเท่าที่ถามน้องทำงานเที่ยงถึง6โมงเย็น
ไปถึงรู้ๆกัน น้องชอบถามรถติดมั้ย เหนื่อยมั้ยคะ เอาน้ำมาให้ดื่ม ส่วนตัวความน่ารักอยู่ตรงนี้ครับ เอาใจเก่ง
ระหว่างที่น้องเตรียมของเพื่อจะพาไปล้างตัวน้องก็จะเปิดเพลง เอาน้ำมาให้ดื่ม ให้นั่งพักก่อน คุยนิดหน่อย
แล้วก็มาถอดเสื้อให้ มีความนุ่มนวล มีความเอาใจแต่แฝงไปด้วยความหื่นกระหาย
ไปอาบน้ำล้างตัว รอบนี้มีเล่นฟองสบู่ด้วย ถ้าอาบดีๆก็ไม่ใช่อัลมอนด์ มันต้องเสริมเติมความตื่นเต้นลงไป
อันนี้รู้ๆกันว่าทำไรมั้ง ทั้งดูดทั้งเลียทั้งลากลิ้นอันแผ่วเบาไปตามจุดยุทธศาสตร์
ผมไปก็นวดมั้งไม่นวดมั้ง แล้วแต่ความกระหายของตัวเองเลยครับ
จัดต่อไปรอแล้ว แค่ในห้องน้ำนี้น้ำจิ้มเล็กๆ
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
มาต่อที่เตียงก่อนไปถึงเตียง เอาตรงเคาน์เตอร์เล็กๆก่อนแล้วกัน
น้องขึ้นนั่งด้านขอบเคาน์เตอร์ ดูดหัวนมผมแผ่วเบามือก็จับมารูดถูเขี่ยติ่งกันแบบเมามันส์
ปากดูดดื่มแทบฟัดเหวี่ยง น้องคงจากเคาน์เตอร์มาดูดมาเลียแทบจะคว้าไมค์มาร้องเพลง
สงสัยวอร์มเสียงก่อนแล้วก็เริ่มร้องเพลงให้แล้วครับ ความคุ้นเคยน้องจัดการให้เสร็จสรรพ
ย้ายมาต่อที่เตียง จัดท่วงท่าที่คุ้นเคย น้องค่อยขย่มๆเหมือนเอามาครับ
ถ้าไม่มองเห็นมือที่กำนี้ก็คิดว่าใส่เรียบร้อย มาดูดมาอมมาเลียให้ต่อลุกชันสุดๆ
แล้วก็พลาดท่าเสียให้กับท่าที่คุ้นเคย แค่ทำท่าขย่มแล้วทำ69
รูดเห็นหอยสีชมพูผมก็แพ้แล้วครับ 69เบา ตรวจภายในให้น้องอัลมอนด์นิดหน่อย
น้องไปล้างตัวแล้วก็มานวดต่อให้คลานความเมื่อยล้าก่อนจะไปล้างตัวน้องก็มานอนกอดนอนคุยแค่นี้ก็เทให้หมดแล้วครับ
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

• *
ก่อนกลับก็ฝากตัวเป็นFCเป็นที่เรียบร้อย น้องอัลมอนด์ใจดี คุยเก่ง รักษาเวลาดีไม่โกงเวลาครับ งานตามใจติดไปทางFighting ตามน้องให้ทันนะครับบอกก่อน ถ้าใครเคยได้ลองผมว่าติดใจครับคนนี้ 10/10

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ Bomzaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
ผมว่าแบบนี้ฟินสุดๆแน่ๆครับ
ต้องตามๆ  :84: