ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเท็มลับคนเดิม @ Funky  (อ่าน 2653 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
ไอเท็มลับคนเดิม @ Funky
« เมื่อ: กันยายน 14, 2020, 11:30:42 PM »
ซ้ำๆๆๆ กี่รอบเเล้วไม่รู้จำไม่ได้

รู้เเค่ถ้าน้องมาเเล้วผมว่างต้องไปเจอ

เจอกันบ่อยจนเหมือนผัวเมียกันจริงๆ

:048:

น้องเป็นคนหุ่นดีมาก

ถึงช่วงนี้น้องจะบอกว่าตัวเองอ้วน

ผมว่าก็ยังพอดี

นมเเน่น สะโพกสวย รับกับเอวคอด

เเค่เเก้ผ้าก็เเข็งล่ะครับ

ครั้งนี้ผมขอสวมบทพนักงานนวดอโรม่า

บอกน้องเองมามะพี่นวดให้

ผมให้น้องนอนคว่ำ

ผมค่อยๆถอดเสื้อในตัวจิ๋ว และกกนน้องออก

ส่วนตัวผมนั้นเหลือเเค่กกน

ผมชโลมเจลลงที่หลังน้อง

กดรูดไล่ตามหลัง

ไล่ลงมาก้น กดเจลเพิ่มให้ลื่น

นิ้วปาดผ่านร่องก้น

นวดไล่มาที่ต้นขาน่องแล้วไล่ขึ้นไปใหม่

หันหน้ามาครับ ผมบีบเจลลงกลางอก

ปาดเจลละเลงไปทั่วอกน้อง

ตอนนี้ผมเเทรกกลางตัวน้องแล้ว

อ้าว เกงในผมหลุดไปตอนไหนหว่า

มือที่นวดเฟ้นไปที่อกคู่งาม นิ้วก็สะกิดปลายถัน

เสียงน้องอืออาในคอ

มือข้างนึงบีบนวดหน้าอก

ส่วนปากผมนั้นครอบลงไปที่จุกอีกข้างเรียบร้อย

ลิ้นระรัวๆๆๆๆ เอวก็ถูไถๆๆ ผลุบๆโผล่

ไม่ได้การล่ะ สวมเกราะก่อนดีกว่า

สวมเกราะเสร็จมาสวมวิญญาณช่างทาสี

ลงไปตวัดแปรงใส่นาผืนน้อยหญ้าปกคลุมเบาบาง

สิ่งมหัศจรรย์ของเธอคือ น้องสาวที่ปิดสนิท

สีสวยงาม น้ำหอมหวาน

เเรกๆที่เจอกันเธอค่อนข้างอายเวลาผมลงไปทาสี

เเต่ผ่านเวลาไป เหมือนเธอจะชื่นชอบ

ครั้งนี้เธออ้าขารอช่างทาสีอย่างผม

ไม่รอช้าละเลงลิ้นรัวๆๆเข้าไป

ทีนี้เธอทั้งร้องทั้งดิ้น บางจังหวะมีขาหนีบหัว

เหมือนไม่อยากให้ผมละจากสิ่งที่ทำอยู่

เธอพร้อมเเล้ว

ผมก็พร้อม

ไม่ว่าจะเบสิค

wot doggy หน้ากระจก ตะเเคงข้าง

จัดได้หมด เพียงเเค่อย่ารุนเเรงกับน้อง

สิ่งที่ผมชอบที่สุด เมื่อน้องถึงจัดที่เสียวสุดๆแล้ว

ผมจะจับมือน้องมาบี้ที่หน้าอกน้องเอง

โคตรได้ฟีลครับ (เหมือนผมเป็นโรคจิตเลย 5555)

สอบถามพีอาร์ได้เลยนะครับสำหรับไอเท็มลับคนนี้

สำหรับผมคุ้มค่าทุกนาทีที่อยู่ด้วยครับ

น้องมาอีกเมื่อไหร่ไปซ้ำเเน่นวล

:82:
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: ไอเท็มลับคนเดิม @ Funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 04:37:20 PM »
บรรยายเห็นภาพเรยฮะ น่าไปลอง :81:

ออฟไลน์ jrteam

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 10:19:51 AM »
  :048: อ่านการบ้านแล้ว อยากลอกบ้าง ขอลายแทงด้วยคับ

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 02:21:07 PM »
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 11:02:29 PM »
อยากเจอบ้างจัง