ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งงานน้อง นาบี บ้านTulipเมืองทองธานี  (อ่าน 4285 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ส่งงานน้อง นาบี บ้านTulipเมืองทองธานี
« เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 02:31:11 PM »
วันนี้ หนีงานมาหาน้องนาบี โดยเฉพาะ

มาแต่เช้าเลยเรา นึกว่าจะเป็นคนแรกของน้อง ที่ไหนได้ ดันมีคนมาหาน้องก่อนเราอีก 

น้องๆนั่งข้างหน้ากันเกือบสิบคนเยอะแต่เช้าเลย
 รอน้องอยู่พักใหญ่ พอลงมา โห น่ารักจริงๆแฮะ ตามขึ้นไปทันที น้องคุยเก่ง ขำง่าย เล่นมุกอะไรนิดหน่อยก้อขำแล้ว งานดีทีเดียว ในห้องน้ำขอน้องทำไร น้องใจดีให้หมดเลย

ไอเรายิ่งใจดี ยิ่งได้ใจ กอดลูบน้องทั้งตัวเลย พร้อมกะ b2b น้องซะเอง 555 น้องน่ารักมาก น้องไม่ทำ พี่ทำเอง ใครจะอดใจไหว น่ารักขนาดนี้ พอไปที่เตียง ตามคาดครับนวดไม่เป็น ไม่เป็นไร ไม่ได้มานวด มานัวอย่างเดียว

น้องสายรับนะครับ แต่งานรับดีมาก ถือว่าเยี่ยมเลย งานรุกยัง ไม่เก่งนัก โซวอนกินขาดเรื่องงานรุก แต่สุดท้ายผม ก้อชอบอยู่ดีครับ และถึงฝั่งซะด้วย น้องงานดี ต้องชื่นชมครับ ไปหาน้องถนอมๆกันหน่อยครับ เห็นน้องบอกว่าจะทำไม่นานแล้ว จะเลิกเเล้ว รีบๆกันครับ น้องเนื้อตัวดีมากครับ หอมทั้งตัว

ที่ผมเที่ยวร้านทิวลิปเมืองทองหลายครั้ง เด็กๆส่วนใหญ่ดีทุกคน แล้วแต่ช่วงเวลาของเด็กแจ่ละคนด้วย แนะนำเลยครับน้องนาบี

น้องมิมีรุป แอดผ่านทางนี้ไปได้ฮะ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
Re: ส่งงานน้อง นาบี บ้านTulipเมืองทองธานี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 02:35:52 PM »
ขอบคุณสำหรับลายแทงเด็ดๆฮะ :002: