ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely spa กับน้อง735 ช้างเผือก รีบๆไปก่อนหายนะครับ  (อ่าน 465 ครั้ง)

ออฟไลน์ murinhohihi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ไม่ได้ตั้งใจไปเลย แค่แวะไปนั่งกินเบียร์ แพ้เพราะรอยยิ้มที่ดูเซ็กซี่น่าลิ้มลองบอกได้เลยสำหรับน้องคนนี้
หน้าตา ดี น่ารัก ยิ้มกว้าง
รูปร่าง ดี มีน้ำมีนวล ไฟหน้าทำใหญ่ดี หลอดไฟเล็กขี่มันมาก
อัธยาศัย ดี ขี้อ้อน เอาใจเก่ง
งาน ดี ตามใจสุด ทำได้หมดจริงๆ ร้องสด
สุดๆครับ พูดสั้นๆ ดีจริง รีบไปก่อนค่าตัวน้องรับลองไม่เหมือนเดิม จบ

ต่อไปจะพรรณณาสำหรับคนอยากอ่านงาน นะครับ แรกๆกลัวจะผิดหวังว่างานจะไม่เต็มที่ จะทำงานไม่ครบแต่ผิดคาดมากกกกกก

กลิ่นน้องหอมดี น้องก็เข้ามาคลอเคลียเหมือนแฟนกันเลยครับตกใจมาก ไม่นึกว่าน้องจะขี้เอา...ใจขนาดนี้  มีการเช็คของ รู้ว่าต้องทำไง เอาใจเก่ง แล้วพาไปอาบน้ำจัดบิ้วกันในห้องน้ำได้น้องทำได้ฟิวดีอารมณ์เริ่มมาแล้วเสร็จมาบิ้วที่เตียง น้องบอกขอน้องกินพี่ก่อนนะ น้องกินเก่งมาก ทุกจุดที่อยากให้ทำน้องกินทุกที่ กินยันฐานล่าง จนเห็นน้องเริ่มช้า เลนถามเหนื่อยใช่ใหม   น้องยิ้ม  เลยบอกเดี๋ยวพี่กินน้องเองเคยกินปลาใหมครับ ผมกินทั้งตัวจริงๆตัวแต่ปากปล่า แก้ม ยังหางเลย แวะจัดทำงานช่างทาสีสักนิด พื้นที่ทาสีมันน่าทามาก เลยเพลิน เห็นว่าได้ที่แล้ว ได้ฤกษ์ลงเสาเข็ม ตอกไม่ยังตอกไปเรื่อย ยิงตอกยิ่งมันจริงๆ ขอพลัดกันตอกหน่อย น้องก็ตอกเก่งนะ จากน้องตอกเปลี่ยนมาดูหมาบ้าง น้องหมาได้ที่ดี จบที่ท่านี้ละ ไม่ใว้แล้ว สุดๆเหนื่อยครับ  จัดเต็มแล้ว

พักให้น้ำหน่อย นั่งคุยกันมือน้องไม่อยู่สุขจริงๆจนของขึ้นต้องต่อรอบ2 รอบ2มีค่าใช้จ่ายเพิ่มนะ ถามน้องเอง รอบนี้ผมบอกน้องไม่ต้องจัดเองครับ เหมื่อนรอบแรกแต่ตอกหนักขึ้น นานขึ้น จนขาสั่นแล้ว สบายใจจริง คุ้มแล้ว
ไม่อยากกลับเลยจริง ถ้าเอากลับบ้านได้นะมึงๆๆๆไม่ลอด

รีบไปหาน้องกัน ก่อนจะหายไป ของดีบอกต่อ ชัว คุ้ม ไปกัน