ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบมูฟออนแล้ว ใจหล่นตุบที่น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ สปา  (อ่าน 1652 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
บ่อยจนคุ้นเคย เจออีกแล้วกับน้องอัลมอนด์ ก็ไลน์ไปถามคิวจอง เพราะมันก็เย็นแล้วไม่รู้กลับรึยังหรือมีรอบว่างให้มั้ย น้องตอบไลน์กลับมาว่ามีรอบว่าง5โมงครึ่งน้องรับรอบสุดท้ายแล้วคะจองมั้ยคะ ก็จองครับ พีอาร์หน้าใหม่ ส่วนน้องอัลมอนด์ขาวออร่าสว่างมาไกลเลยครับ รู้ๆกันเรื่องGFฟิวงาน ร้อนแรงขนาดไหน ก็ไม่เล่าเยอะ งานนัวงานฟัดคนนี้จัดเต็ม 69ดูดปาก ลวงจับ เลียโค่นยันไข่ ดูดดังจั๊วะจ๊าบ ตั้งแต่ก่อนอาบน้ำไปจนถึงในห้องน้ำ ต่อที่เตียงเรียกว่าเพลียตั้งแต่ต้นชั่วโมงไปยันท้ายชั่วโมง ดูดอมจนเกือบแตกก็ทำแล้วครับแต่ไม่โดนปาก เพราะน้องดึงออกมาชักต่อให้ทัน กลีบหอยขาวอูมอมชมพู แหวกดูลูบคล่ำผมไม่รอแล้วครับยกธงขาวยอมไปก่อนเลย จะบอกว่าเพลียตัวเสียน้ำกลับบ้านก็ได้ครับ แต่สบายอารมณ์ไม่อัดอั้น

น้องอัลมอนด์ผมฝากตัวในมือน้องเรียบร้อยครับ มากี่ที่ไม่ผิดหวัง 10/10ไม่มีหัก

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
ขาวจั๊วะ งานบู๊แบบนี้น่าลองงงง :032: