ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สำคัญว่าหน้าชัดหรือหลังเบลอ... เพราะในเลนส์ตาฉันมันมีแค่เธอเป็นจุด"โฟกัส" +ปา  (อ่าน 9901 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
  เปลี่ยนโลเคชั่นไปต่างๆนาๆ

จนสุดท้ายกลับมาที่เบสิก บนเตียง เหมือนเดิม 

ผมโน้มตัวเข้ามากอดน้อง น้องก็ยังจิกหลัง จิกหมอน ฟีลมาเต็ม

ปากที่เคยปิดไว้ ไม่ให้ใครสำรวจ ก็ถูกเปิดออก

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ตอนสุดท้าย กลายเป็น คิส กันแบบเปิดใจ 

ฟีลยังมาเต็ม จนน้องกระตุกๆๆๆๆ   

.....  หืม  เสร็จแล้วหรอ 

ค่ะ...  พี่รู้ได้ไง !!  แล้วนี่ หนูเสร็จกะลูกค้าเป็นครั้งแรกเลยนะ 

• *
โอ้ มาย ก๊อด  ฟังอย่างงี้แล้ว ทุกอย่างพอแค่นี้

บรรลุเป้าหมายนโยบายของผม เป็นอันพอ 

เรามีความสุข ก็อยากให้น้องมีความสุข  :048: :048:

มาทำ 2 เดือนกว่า ในที่สุด น้องก็เจอคนที่ใช่อย่างผม  (หลงตัวเอง) 

• *
ถอด CD ออก  กลับมาใช้ท่าประจำของผม

นอนลง ให้น้องชัก และบิ๊วไปด้วยกัน  แต่มือผมก็ซุกซนไปสแครชน้องอย่างต่อเนื่อง

ในที่สุด ก็เจอท่าประจำตัวของผมไป 

Platinum Shake

DJ attack

Super platinum scratch

fast speed to the hole 

และในที่สุด ก็ใช้ไม้ตายในจังหวะ ที่ผมกำลังจะเสร็จ 
Super Ultra Miracle Emerald SCRATCH !!!!!!!!!!!! 

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
  สรุป เสมอ 1-1   ผมไปเก็บ 1 แต้มที่สำคัญในเกมเยือนมาได้

ยังไงก็ แนะนำ เลยนะครับ สำหรับน้อง โฟกัส  @Princess Spa 

ใครชอบ หน้าสวย หน้าหวาน ขาว เนียน ตัวเล็ก  เชิญได้เลย

หุ่นบางกนอบ ไซส์จิ๋วธรรมชาติ ข้างล่างบอกเลยว่าฟิต แน่น 

ถ้าเข้าถูกทาง ได้ฟีลดีแน่นอน  ไหลออกทะเลไม่ยาก

• *

• *
  ค่าใช้จ่ายร้านนี้ เบาๆ 1,900  เขียนการบ้านคราวหน้ามีส่วนลดสบายตัว

ทิป ตามแต่พอเหมาะ กระเป๋าตังยังไม่เบา มีตังกลับบ้าน 

ยังไงก็ฝาก สาวคนนี้ ด้วยนะครับ   นิสัยดีมากๆ น่ารักมากๆ  ตอนลง ยังมาขอบคุณผมที่จะช่วยเขียนการบ้านให้

ผมบอกหิว ยังไม่ได้กินอะไร น้องก็สั่งข้าว + ไข่เจี่ยว + ต้มยำ ถ้วยเบ้อเร่อ มาให้นั่งกินในร้าน 

แถมยังเลี้ยงผมอีก ดูจากปริมาณ คุณภาพ ความอร่อย  น่าจะราคาพอสมควรเลย 

แล้วโอกาสหน้า มีน้องคนไหนถูกใจ จะมาเขียนการบ้านอีกนะครับ   

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
คารม ยังคมคาย เหมือนเดิมคับพี่ :84: :84:

ออฟไลน์ DarkMaul

• *
  • Like: 64