ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สำคัญว่าหน้าชัดหรือหลังเบลอ... เพราะในเลนส์ตาฉันมันมีแค่เธอเป็นจุด"โฟกัส" +ปา  (อ่าน 9912 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
คารม ยังคมคาย เหมือนเดิมคับพี่ :84: :84:

ขอบคุณครับพี่  คารมผม เสี่ยวตั้งแต่หัวข้อ 5555555555555555  :012:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ขาวเนียน มากๆครับ :81: :81:

ถูกต้องครับ ไม่ต้องปรับแสงเลย  :032:   ช้างเผือกชัดๆ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340

ถ้างานผ่าน การบ้านก็มา นะจ๊ะ 

...ใช่เลยพี่ ผมบอก PR ทุกร้านที่ไปขึ้น

ให้คุยกับน้องว่าอาจเขียนการบ้านให้ ผมชอบน้องใหม่ๆที่ยังไม่มีใครโปรโมท

แต่ งานต้องดี งานหวานๆ ไหลๆ ไม่หวงตัว หุ่นต้องโดน

เคยขึ้นแล้วไม่เขียนก็หลายคน เพราะไม่โดน !!

**ไม่ได้อ่านการบ้านพี่มานาน ยัง Scratch ได้มันส์เหมือนเดิม
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

ยิ้มน่ารัก บางกรอบน่าอร่อย  :044: :85:

ออฟไลน์ forgetmee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
  • พี่หมีขยี้ใจ
ยิ้มน่ารักแถมยังบางกรอบเป็นธรรมชาติ น่าลิ้มลองจริงๆ ครับ

• *

• *

...ใช่เลยพี่ ผมบอก PR ทุกร้านที่ไปขึ้น

ให้คุยกับน้องว่าอาจเขียนการบ้านให้ ผมชอบน้องใหม่ๆที่ยังไม่มีใครโปรโมท

แต่ งานต้องดี งานหวานๆ ไหลๆ ไม่หวงตัว หุ่นต้องโดน

เคยขึ้นแล้วไม่เขียนก็หลายคน เพราะไม่โดน !!

**ไม่ได้อ่านการบ้านพี่มานาน ยัง Scratch ได้มันส์เหมือนเดิม

เหมือนกันเลยครับ ถ้าไม่ดีจริง ก็ไม่อยากเขียนอ่ะ เสียชื่อเรา

แค่นี้ก็ยังเคยเจอบอกลอกแล้วงั้นๆ บางทีผมก็ว่าต่างกรรมต่างวาระก็ยังใช้ได้อยู่

• *
ยิ้มน่ารัก บางกรอบน่าอร่อย  :044: :85:

ยิ้มน่ารัก มองแล้วหลงใหล สตั๊นไป 3 วิ ครับพี่โซ

• *
ยิ้มน่ารักแถมยังบางกรอบเป็นธรรมชาติ น่าลิ้มลองจริงๆ ครับ
ลองดูครับ ไม่ผิดหวัง