ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สู่สวรรค์ชั้นดาวดึงส์ นางแบบ! อ๊ะปะ อกเล็กเซ็กส์จัด เคยม๊ะ ในอ่างมัน มันส์ยังไง?  (อ่าน 18208 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oh sex

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
 :013: รอติดตามครับพี่ เนียนมากครับพี่SOda :048:

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
โอ้ววว เด็ดจิงครัชชช   :032:

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
พักนี้ พี่โซดา

ติดอ่าง
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ xvader

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -3

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1401
ร้านนี้ดีจัง. อ่างอาบน้ำก็มีให้. น้องยิ้มสวยดีครับ

ออฟไลน์ PTC35DS

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ darkzoneSB

• *
  • Like: -6

ออฟไลน์ trex250

• *
  • Like: -2
น้องหุ่นดีมาก พี่ก็บรรยายได้อารมณ์มากครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
มือค่อยๆ ลูบขึ้นข้างบน  แล้วประครองออดเธอไว้แน่น จูบเบาๆ ที่หน้าผ้า

เลื่อนลงมาไซร้ที่พวงแก้มสีชมพูซึ่งเริ่มแดงกล่ำ  ประกบปากกับเธอคนสวยแล้วบรรจงจูบ

จากจูบเบาๆ กลายเริ่มบดขยี้อย่างร้อนแรง ลิ้นกวาดไปทั่วทั้งปาก  ไรฟัน  กระพุ้งแก้ม

แล้วสอดพันกับลิ้นของเธอ มือลุบไล้ไปตามไหล่ หลัง ต้นแขน ลูบลงมาที่มือ 

แล้วจับมือเธอมาวางไว้ที่ท่อนเอ็นที่รุกโด่  ปากที่ถอนออกไซร้ตามแก้มงาม  แล้วเลียที่ใบหู 
:83:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • *
  • Like: 2020
แล้วกระซิบเบาๆ จับน้องชายผมสิครับ จับกำแน่นแล้วชักว่าวให้ผมด้วยนะ

เธอทำตามอย่างว่าง่ายกำแน่นแล้วเริ่มชักขึ้นๆ ลง พลางซี๊ดปากด้วยความเสียว   

ลิ้นและปากของผมไซร้ลงมาที่ซอกคอ  ขึ้นๆ ลงๆ
 เสียงเธอครวญครางด้วยความเสียวซ่าน
:015: