ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นพูดน้อยๆเรื่องบนเตียงไม่น้อยครับผม น้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ สปา  (อ่าน 1207 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
แวะมาอีกหนเปลี่ยนใจไม่ลง เธอเท่านั้น...
น้องอัลมอนด์ เห็นเงียบๆบนเตียวไม่เงียบครับ
รุกรับจัดหนัก อัดเต็มสปีดจริงตั้งแต่เริ่มจนหมดชั่วโมง

เริ่มจากถึงห้องถอดชุดให้เสร็จสรรพ เอาน้ำให้ดื่ม
จัดการเอามือลูบจับคลึงหัวนมก้มลงดูดไซร้
มือที่ว่างก็ลูบวนน้องชายสุดที่รักของผม
สาวขึ้นพอให้เสียวเล่นๆแล้วก็หนุดพาไปอาบน้ำ
ถึงห้องน้ำล้างตัว ใครบอกว่าหยุด รายนี้ทำให้หนักกว่าเมื่อกี้อีก ฟองสบู่ไม่เป็นผลผมยาวไม่ใช่ภาระ
ยังคงสร้างความหรรษาต่อไป นมคู่โตนี้น้องอัลมอนด์เอามือผมไปบีบจับขย้ำอีก ลูบสไลด์ไซ้ชักมือผมนอกจากที่นมยังที่ส่วนนั้นของน้องอีก อาบน้ำพอสะอาดแถมอารมณ์ได้แล้วก็ล้างเอาสบู่ออก

มาจุดต่อกันที่เตียง ระหว่างทางถึงเตียงก็ร้อนแรง ปากนี้ประกบปาก ดุเดือดเป็นที่สุดเคาน์เตอร์ยาวทำเตียงได้ แต่ไม่ถนัดเท่าไร มาลงมี่นอนดีกว่าครับ
น้องขึ้นคร่อมจูบปากขบติ่งหู ไซ้คอดูดหัวนม
ลากลิ้นลงไปจนถึง กะจู๋มีรึจะไม่โดน ปลายลิ้นลากจากโค่นไล่ไปถึงสุดปลายลิ้นวนหัวส่วนที่เสียววนอยู่พักนึง
น้องอัลมอนด์ก็ใช้ปากดูดหายไปทั้งลำ แรงลิ้นที่ดุเดือด ทำผมยอมไม่ลง
น้องทั้งเอาสไลด์เลียไข่ ดูดดีงจ๊วบๆเลยครับ ใครจะยอมลงก็ขอนะ
ผมก็ให้น้องคร่อมตัว กลีบอูมโตพลาดที่ไหน แพล๊บๆ👅👅จัดคืนให้สาสม
สำหรับคนรักบอดี้ทูบอดี้ คนนี้มีดีให้ลอง แล้วน้องก็สาวซ่อนรูดมือกับขาอ่อนข้างๆนิ่มเสียว
เหน็บรูดสไลด์แล้วก็แตกยอมแพ้จนได้ ใครชอบแนวเลียลิ้นปากแรงดีมาครับ เสร็จแตก คนนี้ 20/20ไม่หัดไม่ลดมีแค่จะเพิ่ม ขอบคุณครับ
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ต้องโดนอีกสักที่

:048: :044: :048:  :044: