ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไปร้าน pretty house, strawberry ข้างโลตัสศรีนครินทร์บ้างครับ  (อ่าน 4203 ครั้ง)

ออฟไลน์ pondzesa120

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ ใครเคยช่วยแชร์ประสบการณ์ หรือ ส่งลิ้งการบ้านให้ทีครับ (ถ้าพอจะมีบ้าง) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ HSK

• *
  • Like: 2
อยากลองเหมือนกัน ใกล้บ้านดี

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
เคยไปสตอร์เบอรี่ ไม่ประทับใจเท่าไร ราคาแพงกว่าร้านอื่น การบริการก็ไม่ได้ว้าว

ออฟไลน์ Maxdevil13

• *
  • Like: 0
แปลกแหะ
นี่ไปมา 3 รอบ
ก็ดีทุกรอบ
เอ๊ะ รึว่าลูกค้าจะมีปัญหากันแน่น๊า
ถึงได้บอกว่าไม่ดี
ก๊ากกกกก