ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เผ็ดจี๊ดพริก100เม็ด!!!! 🤤🤤🤤 อลิน april spa เอวบางร่างน้อย ถูกใจข้ายิ่นักกกกก  (อ่าน 4521 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanimker78

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
วันนี้ทักไปหา PR คนสวยว่ามีน้องคนไหนมาบ้าง
แต่อยากไปดูหน้างานเลย ลุยลุยลุย ไปที่ร้าน :034: :034:

พอไปถึงก็นั่งจิบน้ำ ให้ชื่นใจ PR คนสวยก็แนะนำน้องให้ดูว่ามีคนไหนบ้าง แต่ไปสะดุดที่น้อง "อลิน" เขาบอกว่าเป็นตัวจี๊ดของร้าน ไหนๆขอลองบ้างสายนี้ อยากขาสั่นกลับบ้าน :048: :048: :048: :048: สุดท้ายก็เลือกน้อง "อลิน" เพราะสะดุดตาที่น้องเต็มๆตัวเล็กสวยคม หุ่นดี :86: :86:

ระหว่างทางเดินขึ้นห้อง ก็คุยกันแต่ก็เขินๆน้องอยู่บ้าง เสียอาการเลยเรา  :81: :81: พอถึงห้องปิดประตูเสร็จสับ
มีเสียงกระซิบเบาๆ"นั่งพักก่อนไหมค่ะ" พูดจา ค่ะขาไพเราะเพราะพริ้งถูกใจเป็นแน่แท้  ก็นั่งมองตากันและส่งยิ้มส่งรักเขินกันไปทีเดียว

"แอบน้ำกันไหมค่ะ" ได้เลยจ้าาาาาา น้องก็ช่วยถอดเสื้อให้ด้วยนะละแขวนให้เรียบร้อย  :82: :82: :82: :82:
งานอาบน้ำขอบอกเลยว่า "ทุกซอกทุกมุม" ชอบตอนน้องอ้อมมือจากข้างหลังมาหน้ามากครับบบบบบบ กระตุกเลยเราจังหวะนี้ เสียวโว้ยยยยยยย :91: :91: :91: :91:

ตัดมาที่เตียงน้องก็จัดการใช้ความเด็ดเผ็ดร้อนของน้องในการB2Bสุดจัดปลัดบอกขนลุกเลยแข็งโป๊กกกกก
จังหวะที่น้องจุ๊บที่หลังละไล่ขึ้นมาถึงต้นคอบอกเลย โอ้จุดนี้พี่เสียววววววววววววววววว  :013: :013: :013: :013:
สักพักก็ผลิกตัวชี้ฟ้ากันเลยทีเดียว โด่วววววววว :89: :89:
น้องก็จัดการไอ้น้องชายตัวแสบของเราขอกบอกว่าเอวมียกนิดนึงเพราะน้องมือเบามากเสียวแป๊ดดดดด
สักพักนึงน้องบอกว่า"ให้หนูทำให้ไวๆไหมค่ะ" เราก็เอาที่น้องถนัดจัดมาเลยจ้า นั่นแหละครับ พุ่งงงงงงงงงกระฉูด แต่บอกน้องก่อนว่าของพี่มันพุ่งแรงนะ  :012: :012: :012:
เรียบร้อบ เอื้ออออออแตกกกกกกระฉูด น้องก็แอบเขิน555

ไม่จบแค่นั้นก็ไปล้างตัวเสร็จน้องถามเลยว่า "ต่อเลยไหมค่ะพี่" อ่อออออ พักแปปป5555พี่กระฉูดไปเยอะ ก็นอนคุยกันกับน้องจัองกันไปมาก็เขินกันเอง น้องก็มานอนซบไหล่อารมณ์แบบฟิวแฟน สักพักน้องก็ไปเล่นกับไอ้น้องชายอีกรอบครั้งนี้ร้องเล่นหัวให้เสียวมากเอวยกสูงทีเดียว บอกโห พี่เสียวมาก :048: :048: :048: ชอบความมือเบาของน้องครั้งนี้บอกน้องมันไม่น่าจะพุ่งละมั้ง ที่ไหนได้โอ้โหกระฉูดกระเด็นเต็มมือ :032: :032: :032:

ว้าหมดเวลาแล้วหรอ ครั้งหน้าไปซ้ำแน่นอนครับ ถูกใจ "อลิน" มากครับ เอวบางๆตัวน้อยอุ้มง่ายๆ อยากได้แบบไหนบอกน้องน้องจัดให้พี่ได้แน่นอน

ขอบคุณ PR คนสวยของร้านด้วยครับที่แนะนำน้อง"อลิน" เผ็ดจี๊ด พริก100เม็ด  :90: :90: :90: :90: :90: :90: :90:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1399
 วันนี้เพิ่งคุยไลน์กับพีอาร์ร้าน​ ดูภาพน้องอลินละสวยเหมือนดาราวัยรุ่นเลย​  มาอ่านการบ้านท่านงานน้องดีอีกน่าสนใจ​  ต้องหาโอกาสไปเส้นรังสิตนครนายกมั่ง​ ดรีมกับอลินน่ากินทั้งคู่

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

ขอขอบคุณคุณลูกค้ามากๆสำหรับการบ้านค่ะ
และขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับใช้ครั้งต่อไปได้เลยค่ะ

โปรโมชั่นร้าน

สอบถามเพิ่มเติม ไลน์ aprilspa หรือโทร 065 535 4749

แผนที่ร้าน