ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัลมอนด์ จิมิฟิตมากกว่าจะมิดลำร่วม 20 นาทีสุดจริงๆ ร้าน Khunnoo spa+ปลากรอบ  (อ่าน 1585 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21

วันนี้ได้ข่าวว่ามีน้องใหม่ป้ายแดงครับ ขื่อน้องอัลมอนด์    ไม่รอช้ารีบจองรอบแรกทันทีครับ รีบขับมาทันทีแต่วันนี้รถติดมากเนื่องจาก
ฟ้าฝนเริ่มลงเม้ดแล้วครับ ส่วนน้ำในตัวผมเองก้อรอระบายออกเต็มที่ 55 และในที่สุดก้อฝ่าการจราจรมาถึงที่ร้าน Khunnoo spa จนได้
เข้าร้านมาเจอ PR คนสวยวันนี้แต่งตัว sexy (อยากให้แต่งแบบนี้ทุกวันเลย จะมาทุกวันเลยครับ แอบชอบ PR คนสวย 55)
เข้าเรื่องดีกว่าครับ PR คนสวยพาน้องอัลมอนด์ป้ายแดงมาส่งด้วยตัวเอง ไม่รอช้าครับรีบพาน้องขึ้นห้องทันที  เข้าห้องล็อคประตู
จับน้องมาจูบแลกลิ้นกัน มือก้อค่อยๆปลดเสื้อกางเกงน้องออกจนเหลือแต่ชุดวันเกิดไม่รอช้าพาน้องมาต่อที่ห้องน้ำทันที
อาบน้ำเสร็จชวนน้องบอดี้ฟองสบู่ อารมย์น้องเริ่มมาแล้วครับมีเสียงครางเบาๆ กระซิบบอกน้องดูดให้หน่อย น้องนั่งลงกับพื้นห้องน้ำ
น้องค่อยๆอมให้อย่างช้าๆ มีการวนลิ้นในปากตามเข็มนาฬิกาสักพักวนลิ้นทวนเข็ม เป็นการอมที่วิเศษจริงๆ ไม่อาจจะทนทานได้
อีกต่อไปต้องรีบจอดรถในห้องน้ำไปครับสบายตัวไป 1 น้ำ
ส้างตัวออกมานอนพักให้น้องนวด เพื่อคลายเหนื่อย  ชวนน้องจัดท่า 69 ท่านี้จัดหนักครับน้องกระตุก
ตลอดเลย สุดท้ายน้องบอกพี่หนูไม่ไหวแล้วเสร็จแล้วคะพอแล้วๆใจจะขาดแล้ว ก้อเลยให้น้องนอนพัก 3 นาที
สักพักดูเวลาเหลือ 40 นาทีบอกน้องพี่ขอปิดเกมนะ จับน้องนอนหงายจับขาฟาดไหล่จัดทายกล้อไป ท่านี้สบายครับเพราะน้องหุ่นบางกรอบ  ค่อยๆเชี่ยที่จิมิ น้องจนน้ำเยิ้มแล้วค่อยๆกดเข้าไปครับ เข้าไปได้แค่หัวๆครับ ติดแน่นเลย ก้อเลยก้มลงไปกินนมสลับกับจูบปากแลกลิ้นเป็นระยะ แต่ก้อยังเข้าได้แค่อีกนิดเดียวแน่นเหลือเกินทั้งที่น้ำน้องไหลเป็นทางเพราะความเสียว ค่อยๆจับตัวน้องพลิกให้าอยู่ด้านบนแทน ให้น้องใช้ท่าขย่มตอแทน น้องค่อยๆกดตัวลงมาครับแต่เข้าได้แค่ครึ่งลำ บอกน้องให้ก้มลงมาจูบแลกลิ้นกันต่อ
ทั้งจูบทั้งกดอยู่นานมาก สุดท้ายกว่าจะมิดลำได้ร่วม 20 นาที พอเข้าที่เช้าทางน้องจัดท่าขย่มต่อให้ น้องเริ่มมันส์กับท่านี้แล้วครับ
สักพักจับเปลี่ยนท่าเป็นท่า Doggy ท่านี้จัดหนักมากเหราะจิมิน้องฟิตเหลือเกิน จับกระแทกหนักๆต่อเนื่องไม่ไให้ขาดตอนครับ
น้องน้องเสียงหลงบอกพี่หนุไม่ไหวแล้วจะเสร็จ ผมรีบเร่ง speed กดมิดเข็มไมล์ตีกลับกลัวตามน้องไม่ทัน สุดท้ายเข้าเส้นชัย
พร้อมกันครับ  วันนี้สกอร์เสมอกัน 2:2
  สรุปงานน้องอันมอนด์ ร้าน Khunnoo spa  ที่สุดของความฟิต ในรอบ 1 เดือนที่เที่ยวมา นานๆจะเจอซักครั้งที่ฟินแน่นขนาดนี้
สำหรับวันนี้งานคุ้มค่ามากๆ ทอนกระจัดกระจาย สุดๆ ครับ (เพื่อนๆในกลุ่มโทรมาขอการบ้านกันเยอะเลย บอกว่ารีบไปจัดเลย)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ร้านประจำผมเลย น้องน่ารักมากกกก ว่าจะไปจัด แต่น้องหายยาวเลยยยยย