ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเอิร์น @ Yoshi (พัฒนาการ 74)  (อ่าน 2082 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamushio

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องเอิร์น @ Yoshi (พัฒนาการ 74)
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 06:07:09 PM »
เกริ่นก่อนครับ คือผมเพิ่งเคยเที่ยว พยายามหาข้อมูลต่างๆในเพจ แล้วตัดสินใจลองเลือกนวดแบบดั่งเดิมสไตล์เกอิชา ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ

คือเมื่ออาทิตย์ก่อนผมไปใช้บริการ ที่ร้าน โยชิ พัฒนาการ 74 (อีกสาขาของร้านเกอิชา ) ร้านใหม่ครับ ไม่ไกลบ้าน
ด้วยความที่อ่านรีวิวไปด้วย เลยตัดสินใจจองน้องเอิร์น ผ่านทางไลน์ของที่ร้านไป(ได้ส่วนลด100 นะครับช่วงนี้)

พอไปถึงร้านจ่ายค่าคอร์สแล้วนั่งรอ น้องออกมารับในชุดจั้มสูทขายาวสีแดงเลือดหมู หน้าตาน่ารัก พร้อมรอยยิ้มแล้วการต้อนรับที่น่ารัก กอดเเขนผมพาผมเดินขึ้นห้องไปแบบเป็นกันเองสุดๆ :048:

พอไปถึงห้องน้องก็เสริฟน้ำให้กิน ผมเลือกเป็นน้ำเก๊กฮวยเย็นชื่นใจ เสร็จสับมาถึงช่วงถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องเอิร์นเป็นคนตัวเล็กแต่ไฟหน้าไม่เล็กครับ ใหญ่เต็มไม้เต็มมือ(อก35) ผิวสีน้ำผึ้ง ผิวเนียน มีรอยสักเล็กน้อยผมโอเค น้องเป็นคนขี้เล่นแต่ก็ใส่ใจอาบน้ำดีมากครับ พยายามเช็กของและบิ้วผมตลอดเวลา พอถึงจังหวะให้ลองนั่งเก้าอี้วิเศษ น้องนัวดีมากครับ แต่ผมอาจจะเกร็งไปหน่อยกับการนั่งเก้าอี้ครั้งแรกหึหึ  จนมาต่อที่เตียง คราวนี้บันเทิงเลย เอิร์นจัดเต็มหลายกระบวนท่างานบิ้ว บวกซาวเอฟเฟกต์ของงานแฟน แถมงานลิ้นที่ดีสุดๆ จนพ่ายแพ้ให้กับเธอไปราบคราบ :035:

งานนวดก็โอเคครับ มือหนักใช้ได้หายเมื่อยเลย
โดยรวมประทับใจครับ น้องเอิร์น น่ารัก ขี้เล่น คุยเก่ง ตลอดทั้งงาน

การบ้านนี้ผมยังไม่กล้าให้คะแนนนะครับ มือใหม่จริงๆครับ

ออฟไลน์ YOSHI พัฒนาการ 74 ,083-9498588

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3
Re: ส่งการบ้าน น้องเอิร์น @ Yoshi (พัฒนาการ 74)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 01:02:28 PM »

ห้ามพลาด..! ของดี @ โยชิ

"บริการทุกระดับ ประทับใจ สุขไม่อั้น คุ้มมีทอน"

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @ys88

Tell: 0839498588

การเดินทางมายังร้าน
โยชิ สปา (พัฒนาการ 74)

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ