ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนมสด ไอเท็มลับใหม่ ปลากรอบ X บอดี้สุโค่ยสุดตั้งแต่เคยถ่ายมา @milkspa  (อ่าน 10756 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
ไอเทมลับน้องนมสด วัยทีน
เข้าห้องน้องดูเขินๆเพราะพึ่งเคยทำ
ขาว ไรฟันขาวสะอาด เนื้อแน่นหอมวัยทีน

:013: :013: :013: :013: :013:

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
พอถอดผ้าออก ผมตลึงกับสิ่งที่เหนอยุ่ตรงหน้า 
อกที่สวยที่สุด ในรอบสิบปีที่คล่ำวอดอยุ่ในวงการ นี้เลยครับ
ปลายจุกชี้ขึ้น 45องศา ทรงสวยงานมาก
ไร้ศัลกรรมทุกสัดส่วน หัวจรดเท้า  แม่เจ้า
สวรรค์อยุ่ตรงหน้าในรอบสิบปี

• *
ผมเป้นรอบแรกของน้อง โชคดีเหลือเกิน  ผมเริ่มจูบริมฝีปากอันหวานหอมนุ่มละมุน ปล่อยให้อารมณ์เราไหลไปด้วยกันแบบธรรมชาติ ฟิลลิ่ง แฟน ไหลไปเรื่อยๆไม่เร่งรีบ ซุกไซร์ลงไปที่ซอกคอ กลิ่นตัวน้องอันหอมละมุน กลิ่นเดกอ่อนๆ ไปที่ปลายถัน สีชมพูจุกเล็กชี้ชันผมดื่มด่ำอยุ่นานมากจนไม่อยากจากไป  จากปลายถันน้อง  ไหลวนเวียนอยุ่นาน เริ่มไหลลงไปที่เกสร อ่อนๆกลีบเกสรปิดสนิทตามวัยละอ่อน  หอมละมุนติดปลายลิ้น  เสียงน้องร้อง มือน้องทั้งสองข้างจับที่หูของผมคลึงไปตามจังหวะที่ผมไหลวน น้องเริ่มยกเอวขึ้นตามจังหวะ มือน้องเริ่มบีบหูของผม รุนแรงขึ้นเรื่อยๆเสียงน้องครางถี่ขึ้น หน้าตาน้องมีความสุขแบบสุดใจ
[/b]

• *
:006: :006: :006: :006:

กะดกเอวตามจังหวะ  จนถึงจุดสวรรค์ จากนั้นเป้นการรุกเร้าของน้องตอบโต้กลับ แบบฟิลลิ่งแฟน จูบแลกลิ้นบดขยี้ผมแบบไม่เกรงเป้นตัวของตัวเอง ไหลไปถึงเป้าหมาย จนผมมีความสุขที่สุดในการขึ้นงานหลายปีเลยครับ  ผมโทรแจ้งพีอาร ขอต่อรอบอีก สองรอบ ทั้งหมดสามรอบเลยครับ   แต่เราอยุ่ด้วยกันนะครับไม่ได้ทำทุกรอบ แค่เราได้อยุ่ด้วยได้ชื่นชม ความสวยงามของบอดี้น้อง ได้พูดคุย กอดกัน กอดรัดฟัดเหวี่ยง แบบอยุ่กับแฟนก้อมีความสุขมากๆละครับ
อยาก ให้ชมปลากรอบ ว่าบอดี้น้องงดงามจิงๆครับ

• *
ปล...นมสดหอมหวานใหม่สดละมุนลิ้นดีต่อสุขภาพจริงๆครับ  ทะนุถนอมน้องไว้นานๆนะครับ น้องน่ารักสดใสสมวัยครับ  ขอขอบคุณทางร้านนะครับที่นำไอเทมดีๆแบบนี้มาฝากกันครับ  ลองเช้คพีอารดูนะครับรุ้สึกน้องจะรับแค่วันละสามรอบเท่านั้นนะครับ  คนนี้คิวจองยาวแน่นอนครับ ดาวดวงใหม่บ้านนมแน่นอนครับ

• *
******แนะนำควรจองสองรอบ นะครับเชื่อผมเถอาะครับ  เต็มอิ่มแน่นอนครับ*******
[/b]

:82: :82: :82: :82: :82: :82: :82: :82:

ออฟไลน์ bigboss17

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านไหนครับท่าน  กระผมจะตามไปลอกการบ้าน

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
นมสวย หุ่นดี .... :044:

• *
ร้านไหนครับท่าน  กระผมจะตามไปลอกการบ้าน
milkspa ครับ

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่