ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไข่มุก April spa  (อ่าน 1596 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้องไข่มุก April spa
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 07:14:15 PM »

น้องไข่มุก@April Spa ตัวขาว สูงประมาณ 157
ผิวขาว แต่ไม่ได้ถึงกับขาวโอโม่หน้าออกหมวยๆ
ขึ้นเตียงปุ๊ป สุดจะได้ฟิลเลย ปล่อยให้เด็กรังแกไปก่อน น้องก็ค่อยๆบิ้วไป หอมไป ลิ้นตวัดไปไป ได้ฟิลน่ารัก น่ารังแก
พลิกกลับมาข้างหน้า น้องนวดพอประมาน แต่ขั้นต่อไปนั้น คือน้องเริ่มบิ้วเรา แบบอารมณ์แฟนพาไป นิ่มๆ
ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป บวกกับลุคน่ารักของน้องเค้าด้วยคับอย่ากะนั้นเลย เรามาช่วยกันดีกว่า
ผลัดกันรุกผลัดกันรับ บอกเลยว่าฟินคับ หุ่นหน้าฟัด ก้นงอน น้องลงไปซุกไซ้ตรงนั้นของผม
เล่นเอาไม่ติดเตียงเลย. ช่วงนี้แหละคับ ใส่เสื้อกันฝนเตรียมจัดเต็ม น้องใช้ปากให้ โอ้วโห.....แม่เจ้าโว้ย....
ลิ้นจะควงไปไหน เล่นเอาผมไปไม่ถึงระดับไหนเลย  บอกได้เลยว่ามาครั้งนี้ ไม่เสียเที่ยว
น้องบริการดีมาก ตามใจผมทุกอย่าง