ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฝากถาม ลูกค้าหายไปไหน  (อ่าน 4513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Windu69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องฝากถาม ลูกค้าหายไปไหน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 12:20:11 AM »
ตอนนี้นวดน้ำมันกับไซด์ไลน์กำลังมาครับ งบไม่บานปลาย 1.5 k จบเลย ถ้านวดปู๋จบมี 3-4 k เที่ยวน้ำมันกับไซด์ไลน์ได้ 2-3 รอบเลย ช่วงนี้คนประหยัดครับ

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 02:45:14 AM »
ทำการตลาดกันไม่เป็นเอง... ในช่วงที่เศรษฐกิจลำบาก

ร้านที่ผมไปเที่ยว แขกเต็มตั้งกะเที่ยงวันในบางวัน

ตอนนี้ต้องไป 11 โมง ถึงจะพอมีที่จอดรถ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 09:05:16 AM »
ไซไลน์แบบรับกันเองไม่มีโมแบบนี้ส่วนมากเราต้องไปเปิดห้องเองครับหรือไม่ก็ไปหาน้องที่ห้องถ้าอยากเสี่่ยงตาย

ไม่ใช่ส่วนมากหรอกครับ  ดร็อปทุกคน  บางคนก็เอารูปคนอื่นมาลง  รวมทั้งกลุ่มเสือด้วยดรอปทุกคน  ถ้าอยากเจอคนเดียวกันแต่ดรอป 80% ก็ลองดูได้ครับ  ฟิลลิ่งคือรีบทำให้เสร็จเร็วๆ  อยากได้ฟิลลิ่งดร็อปฟิลลิ่งเร่งก็ลองดูได้ครับ

เที่ยวกะปู๋มันมีเรตขั้นต่ำอยู่ครับ  วงการกะปู๋ไม่มีของถูกและดี   ราคาแปรผันตามหน้าตาเนื้อตัว  ถ้าไม่มีเงินพอก็รอให้พอแล้วค่อยมาเที่ยว   ไซไลน์ตามกลุ่มบ้าบออะไรหรือตามทวิตเตอร์นอกจากจะเสียเงินแล้วยังอาจเสียชีวิตด้วย  เตือนแล้วนะอยากลองเสี่ยงตายก็ลองดูได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 02:25:57 PM »
SL กลุ่มเสือ ฟิวลิ่งเหมือนนวดกระปู๋ไหมคับ ผมอยากลองนะแต่กลัวโนหลอก  :048: ถ้าจะลองโซนไหนไปสะดวกและน่าเชื่อถือสุดคับ

1500 โรงแรมแถวรัชดา ซอยที่มี Mc อยู่ปากซอย หน้าตาดร็อปจากรูปนิดหน่อย เป็นน้องที่ทำนกป.ที่รอบินไปต่างประเทศ (ร้านนกป.ไม่มีลูกค้าและยังบินไม่ได้) งานธรรมดาแต่ไม่ธรรมชาติ

ห้องไม่มีการทำความสะอาด เปลี่ยนแค่ผ้าเช็ดตัว ผ้าปูเตียงไม่ได้เปลี่ยน ลูกค้าเท่าไหร่ก็นอนทับเหงื่อกันไปเท่านั้น

ไม่ไปอีกแล้ว

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 03:45:17 PM »
ก่อนหน้านี้ไปขึ้นงานหลายที่ แต่พักนี้น้องๆหลายๆร้านเลย ลายตามผมไปขึ้นงานบ่อยมากกแทบทุกวันเลยก็ว่าได้

เลยถามน้องลายทำไมน้องๆบอกว่าลูกค้าหายไปไหนไม่รู้เยอะแยะหมดเดวนี้

สภาพตอนนี้  ร้าน นวดกระปู๋  ต้องปรับเปลี่ยน ทำโปรโมชั่น ให้ลูกค้า ครับ

อาจได้กำไรไม่เยอะ  น้องๆ เองก้อ ประทังชีวิตให้อยู่ได้ในภาวะแบบนี้ นักเที่ยวกำลังทรัพย์

น้อยลงอยู่แล้ว  แต่ บางร้านที่ ทำโปรดีๆ  น้องๆอยู่ได้  ร้านอยู่ได้  นักเที่ยวก้อยังมาใช้

บริการ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 08:27:48 PM »
ไซไลน์แบบรับกันเองไม่มีโมแบบนี้ส่วนมากเราต้องไปเปิดห้องเองครับหรือไม่ก็ไปหาน้องที่ห้องถ้าอยากเสี่่ยงตาย

ไม่ใช่ส่วนมากหรอกครับ  ดร็อปทุกคน  บางคนก็เอารูปคนอื่นมาลง  รวมทั้งกลุ่มเสือด้วยดรอปทุกคน  ถ้าอยากเจอคนเดียวกันแต่ดรอป 80% ก็ลองดูได้ครับ  ฟิลลิ่งคือรีบทำให้เสร็จเร็วๆ  อยากได้ฟิลลิ่งดร็อปฟิลลิ่งเร่งก็ลองดูได้ครับ

เที่ยวกะปู๋มันมีเรตขั้นต่ำอยู่ครับ  วงการกะปู๋ไม่มีของถูกและดี   ราคาแปรผันตามหน้าตาเนื้อตัว  ถ้าไม่มีเงินพอก็รอให้พอแล้วค่อยมาเที่ยว   ไซไลน์ตามกลุ่มบ้าบออะไรหรือตามทวิตเตอร์นอกจากจะเสียเงินแล้วยังอาจเสียชีวิตด้วย  เตือนแล้วนะอยากลองเสี่ยงตายก็ลองดูได้

+1ให้ท่านเลย หลายคนมองที่ราคาถูก แต่ มองข้ามรายละเอียด และความปลอดภัยได้

ผมเห็นด้วยอย่างยิ่ง คือ ที่ผมห่วง ไม่ใช่เงินที่เราจ่าย แต่ถ้าไปแล้วดักตบทรัพย์

หรือให้ผัวมาดักถ่ายคลิปแบล็คเมล์ เรียกเงิน

เรื่องพวกนี้มีอยุ่บ่อยๆ อย่าเห็นแก่ราคาถูกกว่า แล้วต้องไปใช้ประกันชีวิต ประกันอุบัติเหตุ ประกันสุขภาพ ภายหลังเลย

มันก้อไม่ใช่ทุกคน แต่ความเสี่ยงมีมากกว่าร้าน นปก ถ้าคุณรับความเสี่ยงได้ ก้อเป็นทางเลือกของคุณครับ

ส่วนประเด็น ตามหัวโพสต์ ผมว่าด้วยเศรษฐกิจขาลง โควิทบวกซ้ำ มันก้อเหมือนกันหมดแหละครับ

แต่ผมก้องงนะ ร้านที่ผมเที่ยวอยู่ ลูกค้าเยอะ แถมเด็กบางคนรอบจองเต็มทุกวัน 

ส่วนร้านได้กำไร ส่วนต่างหักอะไรหมดแล้วต่อเดือนนี่เหลือเท่าไร ผมก้อไม่ทราบนะ

ถ้าประคองร้านให้อยุ่รอดได้ และ ช่วยให้น้องๆที่มาทำงานที่ร้าน มีรายได้ ก้อokแล้วครับ

ออฟไลน์ Raiden 4289

• *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 10:01:26 AM »
SL กลุ่มเสือ ฟิวลิ่งเหมือนนวดกระปู๋ไหมคับ ผมอยากลองนะแต่กลัวโนหลอก  :048: ถ้าจะลองโซนไหนไปสะดวกและน่าเชื่อถือสุดคับ

ฟีลเหมือนร้าน Fastfood อะ แต่ถ้าเจอของดีๆก็คุ้มเลย โดน % ส่วนใหญ่ไม่  เน้นFkgอย่างเดียว