ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน คอมโม ติวานนท์ ภาคสอง น้องบีเอ็ม  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ xseeker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
จากคราวก่อนพลาดน้องบีเอ็มไป เพราะน้องเบี้ยวนัดบ่อย เวลาไม่ค่อยชนกัน วันนี้จองแต่เนิ่นๆ
เจอตัวจริง ไม่ขาวเหมือนในรูป ดรอปเล็กน้อย แต่งานดีมาก ฟิวจุดติดง่าย น้องชอบแนวนี้ด้วย
สเปกผมชอบน้องที่สูงหน่อย เพราะผมสูง ไม่อยากก้มมากเวลา 69 555
สรุปโดยรวม ฝีมือเด็ด ลูกค้าประจำติดเยอะ น้องจะเข้าก็เพราะมีนัดลูกค้าเก่าเยอะ แต่ร้านนี้เด็กใหม่ๆมีเยอะครับ
ตามเก็บไม่ค่อยจะทัน บวกกับเวลาไม่เยอะเหมือนแต่ก่อน พีอาร์น่ารักครับ จัดไป