ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคริสตัล . spa งานดี สุดยอดฝีมือ จนทำผมลงช้า โดนปรับไปสิ555  (อ่าน 2391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peegajoo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้ ฤกษ์งามยามดี วันลอยกระทง อ่านการบ้านมาหลายท่าน
บอกว่าน้องคริสตัล . spa ไม่ธรรมดา ไหนๆก็เป็นร้านประจำ
เที่ยวที่นี่มานาน เด็กๆร้านนี้ สุดยอดหลายคนจริงๆ
แต่ของอย่างงี้ ให้เชื่อได้ไง ต้องพิสูจน์ จองสิรออะไร
ไลหาpr จอง18.45น. แต่วันลอยกระทง รถเจ้ากรรม ติดไรขนาดนี้
เลยไปถึง 19.00 น. เวลาผมเลยเหลือแค่ 45 นาที เพราะมีคนจองต่อ
T_T ขึ้นไปน้องคริสตัล ไม่ทำให้ผิดหวัง น่ารัก ยิ้มเก่ง งานดีสุดๆ
เสร็จแบบสุดจริงๆ
กำลังอาบน้ำรีบจะลง เพราะหมดเวลาพอดี ทันใดนั้น PRขึ้นมาเคาะห้อง
ตกใจมาก 555 เลยรีบแต่งตัว แต่งตัวเสร็จ รอน้องแต่งตัวอีกแปปนึง
ก็รีบลงเลยเพราะเข้าใจแหละว่า มีลูกค้าจองต่อ
ลงมาถึงกำลังจะบอกPR ว่าน้องงานดีมาก
แต่PRกลับบอกว่า ขออนุญาติปรับค่าลงเกินเวลานะคะ
300 บาทคะ เป็นกฎใหม่คะ ถ้าลงเกิน5นาที นาทีที่6 จะปรับ300บาท
เราหยิบโทรศัพน์มาดู เลทมา8นาที จริงๆ เค้าก็อธิบายว่า ต้องเอาไปเป็นส่วนลดให้ลูกค้าที่รอ
ก็ถูกของเค้า เนอะ
เศร้าเลย แต่เราก็เที่ยวที่นี่มานาน เคยนั่งรอลูกค้าคนก่อนเราก็เยอะ บางทีรอนานมาก
เราก็เลยจ่ายค่าปรับไป300 บาท ยังแอบแซวPRอยู่เลย ว่าโหดจัง   :004:

แต่ขอยืนยันอีกคน น้องคริสตัล . spa สุดยอดฝีมือ จริงๆ  :012:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
รอบหน้าต้องตั้งนาฬิกาปลุกเลยครับ   :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Mystic train

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ช่ายต้องตั้งล่วงหน้า 10นาทีลงมาหมดเวลาพอดี