ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 👄🍆อภิมหาปาโป๊กระจุย คอสเทียนสวาท ฮิคาริ@Bonanza +คลิป​🎬  (อ่าน 26308 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ไม่ได้ทำการบ้านเต็มๆมาซะนาน หลังโควิดขอเที่ยวซักหน่อยเก็บกดมานาน เรยอยากได้ของแรงจริงๆ เลยต้องขอคำปรึกษาจากพี่แวมไพร์สุดยอดไอดอลของผมได้คำแนะนำมาเลยว่าต้องคนนี้
ฮิคาริ โบนันซ่า งานของน้องคนนี้ เกินคำว่างานดีและจินตนาการของผมไปมาก เธอทำให้ผมเป็นพระเอกหนังAVเต็มตัว ทุกอย่างที่ไม่เคยทำได้ทำหมดกับเธอคนนี้เตรียมพบกับความมันส์ได้เลยครับ

แจกClipและรูปอันเซนสำหรับ100เม้นแรก เม้นกันมาเลยจะทยอยส่งให้ครับ

ปาเรียกน้ำย่อยซัก1ตัวฮะ

ผลงานการบ้านเก่ากับร้านโบนันซ่า กดอ่านกันได้เลยครับ

>>> เฟอรี่ <<< ชื่อนี้ไม่ต้องมีคำบรรยาย @โบนันซ่าพระรามสาม ปาHD 18++

ชอบจูบมาทางนี้ ร้องเพลงก็โคตรมหาดี วาวา@โบนันซ่า ปา20+พอมีให้

!!ฟันธง!! ดาวดวงใหม่จุติ!! นม38 งานAVโนลิมิต!! นานะ @โบนันซ่า ปาHD 20+ มีแจก

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *

หลังจากได้คำแนะนำจากไอดอลของผมแล้ว ก็โทรไปจองทันทีไม่รอช้า พี่แวมไพร์บอกน้องช่วงนี้กำลังของขาด ท่านต้องฟิตร่างกายให้ดีนะ โอวว ผมจะช็อคคาห้องไหมเนี่ย55 ว่าแล้วก็ฟิตร่างกายเตรียมรอวันนัด
ร้าน The Bonanza ตั้งอยู่ในโครงการ จตุจักร พระราม3 หาง่าย แถมที่จอดรถเยอะมากๆครับ ไม่ต้องกลัวจะไม่มีที่จอด เข้ามาถึงร้าน ชำระค่าเสียหายแล้วก็ไปรอน้องในห้อง ไม่นานน้องก็เข้ามา น้องเป็นคนหุ่นน่าฟัดมากๆ ขาเรียวสวย หน้าหมวยๆหน่อย เสียงงุ้งงิ้งน่ารัก น้องมาพร้อมกับอุปกรณ์เสริมความสุขเต็มกระเป๋า
vibrator เทียน แส้ ผมนี่ยิ้มเลยเพราะอยากลองไรแบบนี้มานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสเลย

ออฟไลน์ duckpool

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ขอคลิปด้วยครับ ติดตามผลงาน ขอบคุณครับ

• *

เข้ามาในห้องคุยกับน้อง น้องฮิคารินี่เป็นสายBDSMเลย น้องบอกว่าเป็นงานแนวหวานก็ได้นะพี่ ผมบอกไม่เป็นไรแต่ขอเป็นคนฟาดนะผมกลัวเจ็บ555 ว่าแล้วน้องก็เข้ามาลูบเป้าทักทาย หนอนน้อยทันทีแล้วพูดว่า วันนี้เอากี่น้ำดี แล้วก็จุ๊บแลกลิ้นกันเบา ผมนี่แข็งปั๋งทันที แล้วน้องก็พาผมเข้าตู้อาบน้ำ น้องเป็นคนคุยสนุกมากๆ น้องถูสบู่ให้ผมลูบไล้ไปทุกสัดส่วน ดูดปากแลกลิ้นกันอย่างเพลิดเพลิน น้องเป็นคนขี้เล่นมาก เลยจับหนอนน้อยไปฟาดที่ปากแล้วบอกว่า _วยฟาดปาก 55หลังจากนั้นก็เกิดเสียงจ๊วบจ๊าบอย่างรุนแรงที่ด้านล่าง ลูกบอลสองลูกถูกโจมตีไม่ยั้ง ผมเอาคืนบ้าง จับน้องหันหลังมือนึงโจมตีด้านล่างมือนึงคลึงเคล้าไปที่เต้าแน่นๆ น้องร้องเสียงดังมาก ยังไม่ทันไรยังมันส์ขนาดนี้

ออฟไลน์ batman_over

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ขอด้วยครับ แจ่มๆ

• *

น้องพาผมออกมาจากห้องอาบน้ำแล้วเช็ดตัวให้อย่างนุ่มนวล น้องก้มลงไปทักทายอีกรอบขณะที่ผมยืนอยู่ น้องจุ๊บๆตัวเล็กผมไปหนึ่งทีแล้วพาผมมาที่เตียงที่มีอุปกรณ์เสริมความสุข วางอยู่เต็มไปหมด จากนั้นเป็นบริการพิเศษที่ไม่สามารถบอกได้ ต้องมาเจอน้องเองเท่านั้น พระเจ้า ไม่ต่างจากหนังAV น้องจัดของเล่นให้ผมด้วยน้องเสียบเข้ามาแล้วเปิดระบบสั่น อืมมให้ความรู้สึกดีไปอีกแบบ

• *

• *

• *
งานลิ้นงานจูบ ไม่ต้องห่วงได้ฟัดกันจนลิ้นเมื่อยทีเดียว

• *

ผมทนไม่ไหว อยากชิมอาหารทะเลของน้องบ้าง จึงจับน้องมาอยู่ในท่าโอโรโบรอส แล้วชิมอย่างเอร็ดอร่อย มันหอมหวานจริงๆ น้องส่งไวเบรเตอร์มาให้ โอวคือผมอยากทำมานานแล้ว เคยซื้อไว้อันนึงจะเอาไว้ใช้กับแฟนแต่ก็ไม่กล้าใช้กลัวโดนด่า555 ผมใช้ไวเบรเตอร์กับน้องเค้าทันที อร๊ายยยย น้องร้องดังมากๆจนกลัวข้างห้องได้ยิน 55 พระเจ้านี่มันกิจกรรมในฝันชัดๆ