ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Highest entry!! คนแรกที่ยอมเปิดออฟชั่นเสริม บวก 2 รอบติด น้องลูกหม่อน @. spa  (อ่าน 3118 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
หายไปนานจริงๆฮะ หายไป 3 เดือนได้   
เก็บงำความหงี่ไว้นานพอควร ไล่ตามอ่านการบ้านๆพี่ๆน้องๆไป  :015:
จนไปสะดุดการบ้านของพี่ท่านนี้เข้า

https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1046250.msg2989444#msg2989444

ขอบคุณสำหรับเรฟเร้นเลยครับ 555+
ติดใจกับประโยค แล้วพี่จะรู้ว่าหนูแซ่บแค่ไหน มากกกก
น้องใหม่ พึ่งมาได้ 3 วัน พูดกะลูกค้าแบบนี้ มันต้องมีอะไรรรรรร
วันนี้เคลียร์ตัวเองได้ไวก็นัดอย่างปุบปับไปที่ร้านทันที
แถมพีอาร์ร้านบอกอีก ชอบงานแรงต้องคนนี้ค่ะ 3-4 ท่านที่ผ่านมาเฟิมเป็นเสียงเดียวกัน

เด็กสาวตัวไม่สูง ผมยาวตรง หน้าตาน่ารักแก้มป่องๆใสๆ ไม่ได้มาทางสวยคมนางแบบล่ะนะฮะ มาในชุดเดรสโคร่งๆสีขาว หวานหยดย้อยใสกริ๊งขนาดนี้....
คำถามในหัวคือ คนเดียวกันแน่อ่อ... :002:
เดินขึ้นห้อง หยิบรองเท้าให้ ยิ้มน้อยๆ เรียบร้อยเหลือเกิน....
ถึงห้องปุ๊บ ก็แหย่ๆไปนิดหน่อยฮะว่าตามการบ้านท่านนี้มาเค้าว่ายังงี้ๆ น้องหันมายิ้มๆ
"นู๋จะทำให้จำนู๋ได้ไปอีกนานเลยล่ะ"

หืม ท่าทีเริ่มเปลี่ยน อ่ะ เราก็ตามน้ำไปก่อน
น้องชวนอาบน้ำ ก็ไปอาบกันฮะ ถอดเสื้อผ้าให้ ตอนนี้น่าจะเกือบเป็นมาตรฐานร้านนี้แล้วล่ะมั้งฮะ ประทับใจก่อนละ 1  :81:
ด้วยความเห็นน้องถอดเสื้อผ้าอยู่ใต้แอร์ฮะ ทางนี้เลยหยิบผ้าเช็ดตัวกางละไปห่มให้น้อง ก็กะว่า อ่ะ ได้กอดซักนิดด้วยแหล่ะ
ใครสายบางกรอบอาจจะต้องผ่านนะฮะ สำหรับผม ผมไม่เรียกอ้วนนะฮะ ไม่เรียกอวบด้วย ถือว่าสมส่วนเลยล่ะ ไฟหน้าไม่ได้บึ้มแต่ก็พอดีตัวมากๆ เนียนไม่มีสัก

โคตรทางเลย.....

พอห่มให้น้องหันมายิ้ม ยิ้มนี้ทำให้รู้ละฮะว่า..... พร้อมแปลงร่างละ  :90: 
ไม่ทันได้ทำอะไรต่อ มือสองข้างน้องโอบรอบคอผม จูบอย่างเร่าร้อนและชุ่มปากไป 1 แมทซ์ เกือบรับมือไม่ทัน แต่จูบทางเราอยู่ละ ยังไม่เสียทรงมากฮะ+ บ้วนปากมาก่อนแล้ว 555+ ปากเปียกปากแฉะไปได้ซักพักน้องมุดพร้อมร้องเพลง ด้วยความตกใจ รีบเบรคน้องไว้ก่อนนน นู๋ลูกกกกกก :91: พี่ยังไม่ได้อาบน้ำ เกรงใจ อาบก่อนๆๆ มันจะได้สะอาดเนอะ
อ่ะค่ะ ได้ๆ มาค่ะ อาบกัน นู่ไม่อยากให้เสียเวลาซักนาทีเดียว

สำหรับผมตัวน้องน่ากอดมากเลยฮะ 5555+ อาบไปก็กอดน้องไป ไม่มีท่าทีอิดออดใดๆ อาบน้ำก็ปกติครับ ขัด เช็ด ดีทีเดียว
ความร้อนแรงเริ่มหลังจากนี้....หลังจากอาบกันเสร็จ ยังไม่ทันปิดน้ำ

หันมาทางนี้ค่ะ  :92: ก็หันครับ ยังไม่ทันตั้งตัว สมครามลิ้นยก 2 ก็มา พัวพันเปียกแฉะกันที่สุด วันนี้สงครามลิ้นนี่เกิน 12 ยกแน่นอนครับ โคตรฟินนนน
แล้วก็เหมือนอัดอั้นล่ะครับ รูดลงไปที่ไมค์ เพลงเฮฟวี่มาแน่นๆ 1 เพลง ท่ามกลางสายน้ำที่ไหลผ่านตัวเราทั้งคู่ไป  :91: :91: ฟินนนมากกกกกกกกก
จบเพลงแรก ลิ้นเราก็มาทำสงครามกันต่อ ไม่มีหยุด สงครามลิ้นตำเนินไปอย่างเนิ่นนาน พร้อมกับน้องยื่นมือไปปิดน้ำ ตัวติดกัน ปากพันกันออกมานอกห้องน้ำ
เพลงเฮฟวี่เพลงที่ 2 ก็มา จบเพลง สงครามลิ้นก้ยังไม่หยุดครับ พันกันไปพันกันมา น้องลากลงไปที่เตียง ในขณะที่ตัวเรายังไม่ห่างกันเลยครับ

ยังไม่ได้เช็ดตัวเลย....แต่ก็...เรา 2 คนก็ไม่ได้สนใจอะไรตรงนั้นละ....
เพลงที่สาม สี่ ห้า หก ผ่านไปอย่างร้อนแรง หยั่งรากลึก อ๊อกแล้วอ๊อกอีก สลับกะสงครามลิ้นอีกหลายยก

รู้ตัวอีกที ตัวแห้งละ ไมค์กะขาไมค์นี่เปียกโชก ชุ่มไปหมดเลยฮะ ฝนก็ไม่ได้ตกนะเออ  :013:
ไม่มีท่าทีเหน็ดเนื่อย ไม่มีท่าทีจะปล่อย ไม่มีท่าทีจะหยุดใดๆ  :013: ในเมื่อน้องอร่อย เราก็ไม่ขัดใจน้องครับ
พี่ต้องโดนนู๋ข่มขืนแล้วนะ วันนี้นู่จะไม่ยอมปล่อยพี่ไปง่ายๆแน่ค่ะ นั่นล่ะครับ เรารู้แล้วว่าน้องหมายถึงอะไร ยังชั่งใจอยู่
เพราะปกติไม่เคยเปิดออฟชั่นเสริมเลย แต่น้องก็ไม่ได้รบเร้า ไม่ได้โน้มน้างอะไรขนาดนั้นครับ ยังคงอร่อยกะไมค์ของผมต่อไป
ทางนี้ก้ยอมไม่ได้ฮะ บอกน้องว่าขอกินบ้าง หมุนตัวอย่างว่าง่าย ในขณะที่ยังร้องเพลงอีกเพลงอยู่ เกิดเป้น 69 อันสุดแสนจะฟินน
ถ้ำสวย ป่าสวยย น้ำเอ่อ น้ำหลากกก อร่อยมากกกกกกกกกกก  :87:

ยังไม่จบเท่านั้นฮะ ยังได้เปิดโลกใหม่เพิ่ม หลังจากร้องไปหลายเพลงแล้ว
จะว่าไรมั้ยคะ ถ้านู๋ขอลุยทางวิบากพี่.....

ห๊ะ.... :006:
เอ่อะ นู๋โอเคจริงเหรอลูก ไม่รังเกียจเหรออออ
นู๋ชอบค่ะ ถ้าพี่โอเคนู๋ขอนะคะ

อ่ะ ถ้าน้องโอเค เราก็ไม่ติดไรอยู่ละครับบบบ

โอ้วววววววว มายยยยยย ก๊อชชชชชชชชชช โดนล้างตู้เย็นมันก็ฟินเอาเรื่องเลยนะครับบบบบ  :91:
เหมือนโดนทำอยู่ฝ่ายเดียว ทางนี้คิดว่าไม่ได้ละ ยอมไม่ได้ละ หลังจากน้องมีเวลาโงหัวขึ้นมาจากขาไมค์ผมแป๊บนึง ได้โอกาสกดลงน้องลง
ละจัดการละเลงน้องบ้างงง ละเลงรัวๆ มือดึงผ้าปูที่นอนจนหลุด น้องนำไปก่อนละ 1-0 ก่อนน้องจะพลิกผมลงอีกที มั่นใจละ...

แตกเป็นแตก มาค่ะ ออฟชั่นเสริม เปิดมา เดี๋ยวพี่ต่อรอบด้วย ไลน์ลงไปบอกพีอาร์ข้างล่าง ในขณะที่น้องไม่ห่างไมค์ผมเลยคร้าบบบบ  :88:
หลังจากดีลจบ น้องโหลดเกราะ ก็ไมพูดพร่ำทำเพลงฮะ
"พี่นอนเฉยๆค่ะ นู๋จัดการเอง นู๋ไม่ไหวละ ไม่ได้พี่นู๋นอนไม่หลับ"
เป็นออฟชั่นเสริมที่แจ่มจะแด่มแจ่มว้าวววมากกกกฮะ  :81: :81:     ปิดเกมไปที่ 2-1 เวลาเหลือนิดหน่อย นอนกอดกัน ซุกกันไปซุกกันมา เอ้า หวานเฉยยย
สงครามลิ้นตามชายแดนก็ยังไม่ขาดสายจนหมดเวลาฮะ

อาบน้ำขากลับก็คือกอด กอด กอดดดกันกลมมม สบาย ฟิน สมองโล่งงงงงง
ขอบคุณที่ทำงานหนักครับ  :044:

ใครชอบสายบู๊ล้างผลาญ มีน้ำมีเนื้อ จูบเด่น ร้องเพลงมันส์ ไม่อยากให้พลาดเลยฮะ  :82:

หน้าตา 9.5/10 ไม่ใช่สายสวยคมฮะ มาสายน่ารักเต็มๆ ซึ่ง...ทางผมเลย
ไฟหน้า 8/10 ไม่ได้ใหญ่โตตู้มต้าม แต่เข้ากับไซส์ตัวครับ
ช่วงล่าง 12/10 สวย สะอาด อร่อย ท่วม ฟิตมากกก
ร้องเพลง 12/10 ดีที่สุดที่ผมเคยเจอฮะ
GF 10/10 ผมชอบเลยให้เต็มครับ แหะ

ให้เป็นที่ 1 ของผมเลยครับตอนนี้ ล้มแชมป์เก่าของผมได้เลย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อั้ย หยาาา

แรงขนาดนี้เลยอ่า

รู้สึกเหมือนเดิมน้องข่มขืนเลยครับ 555+

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
อั้ย หยาาา

แรงขนาดนี้เลยอ่า

รู้สึกเหมือนโดนน้องข่มขืนเลยครับ 555+

ออฟไลน์ SJT

• *
เป็นคนแรกที่ไม่ใช่บางกรอบแล้วผมยอมซื้อCD
พอจบคำว่าพี่นอนเฉยๆ มันเหมือนถูกข่มขืนจริงๆ5555 คอนเฟริม

• *
เป็นคนแรกที่ไม่ใช่บางกรอบแล้วผมยอมซื้อCD
พอจบคำว่าพี่นอนเฉยๆ มันเหมือนถูกข่มขืนจริงๆ5555 คอนเฟริม

น้องบอกผมว่าพี่ไม่ต้องทำไรค่ะ นอนให้นู๋ขย่มพอ 👍🏻👍🏻

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
ไปลอกการบ้านจะดีมัยนา

• *
ไปลอกการบ้านจะดีมัยนา

ลุยเลยครับบบ