ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮักที่แลก...ด้วยแหกกฎฟ้า ชุดนอนไม่ได้นอน แล้วคนกับนางฟ้า ทำอะไรกัน? จุ๊ๆ สด เพ้อ  (อ่าน 14966 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
....อร่อยไหมคะเธอยิ้ม......ผมพยักหน้าอร่อยมากจ้าหวานดีด้วย.......

จูบหนูอีกนะ...นะนะเธอพูดอ้อนผมน่ารักมากจนผมบอกว่าก็ได้..

เธอถอดเสื้อในออก ทำให้หน้าอกขนาด 36 “ของเธอ ชูชันจุกแข็งลอยเด่น
ขึ้นมาอัดเบียดแน่นกันตรงกลางเป็นร่องอกขึ้นมา...
:013:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
..แล้วเธอก็แอ่นอกมาที่หน้าผม..ผมก็ก้มสูดกลิ่นที่หอมยั่วยวนหัวใจมาก

ผมใช้ลิ้นและเล็มจุกชมพู เลียลงไปตามร่องอกของเธอ....

พี่SODAคะ อร่อยไหมเธอยิ้มหวานออดอ้อนผมเหมือนเด็ก....

อร่อยจ้าอร่อยมากๆเลยหอมหวานอบอุ่น....

เธอยิ้มหัวเราะ  พี่กินน้อยจังพี่ไม่หิวหรือ..หรือไม่อร่อย
  :85: :84: :87:

• *
ผม : อร่อยสิมีสาวสวย คอยเอาใจอย่างงี้ไม่อร่อยก็บ้าแล้ว....

เพียงแต่พี่อยากกินอย่างอื่นแล้วละซิ

พูดไปมองต่ำลงไปที่หว่างขาเธอ

หนูมาลี : ฮืมฮืม?  เธอทำหน้างงๆ  ....ทำไมพี่ไม่บอกหนูล่ะ จะได้จัดให้ก่อน

ผม : ไม่เป็นไรหรอกจ้า ช่างมันเถอะ....ไหนขอพี่ดูคนสวยของพี่หน่อยซิ

ผมจับเธอลุกขึ้นยืนหันหลังตรงหน้าผมมือผมค่อยรูด กางเกงของเธอลง................

(พี่จะทำอะไรอีกแล้วยังไม่แก้ผ้าให้ตัวเองเลย....คิคิคิ)
  :92: :90: :89:

• *
ผมค่อยๆดึงขอบกางเกงผ้าลงผมก็พบผ้าลายตาข่ายสีขาว

ที่ห่อหุ้มก้นเล็กๆของเธอไว้ เพียงครึ่งก้นเว้าโคนขาสูงขึ้นไปด้านข้าง

เป็นสายเล็กๆ 2 เส้นวิ่งเว้าไปทางด้านหน้า....ผมค่อยดึงกาเกงลงไปจน

ถึงข้อเท้าผมบอกให้เธอยกขาเพื่อดึงขากางเกงออก..เธอก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

• *
ทำตามแถมหัวเราะคิกคักตลอด...ผมค่อยเอามือลูบไล้แก้มก้นของเธอ

เล่นเบาๆดูเธอสะดุ้งนิดๆ...มีเสียงครางเบาๆผมก็ก้มลงไปจุ๊บที่แก้มก้น

ทั้งซ้ายและขวาเบาๆ......ผมก็ลุกขึ้นยืนสอดมือเข้าใต้รักแร้จากด้านหลังเอามือ

ลูบคลำท้องน้อยของเธอจนเธอแขม่วท้องงอตัวทำให้ก้นเธอเข้ามาเบียดอัดน้องชายผม

ซึ่งผมก็อัดน้องชายผมเข้าร่องก้นเธอ ถึงกับร้อง..อุ้ย..เธอเอนตัวหันหน้ามาด้านข้างตาปรือ

ใช้มือขวาคล้องคอผมให้หันมาหาเธอ......พี่แข็งขนาดนี้แล้วหรือคะ

• *
ก็รั้งคอผมเขาหาใบหน้าเธอริมฝีปากเราปะกบกันอีกครั้ง

แต่ครั้งนี้ไม่เหมือนตอนแรก แต่รุนแรงกว่ามากลิ้นเธอตวัดกวัดเกี่ยว

หาลิ้นผมผมต้องตอบโต้ด้วยการตวัดลิ้นสู้เกี่ยวพันกับลิ้นของเธอ.....

มือผมทั้งสองข้างก็ค่อยๆเลื่อนผ่านท้องน้อยลอดเข้าใต้ชุดบางๆ

เกาะกุมที่ฐานหน้าอกเธอปลายนิ้วผมค่อยเซาะผ่าน

ล้วงผ่านเข้าไปเกาะกุมเนินอกของเธอแล้วบีบเคล้นเบาๆ.

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
...อืมๆๆๆๆๆๆๆ....เสียงครางดังผ่านลำคอของเธอ เธอแอ่นอกรับการมาเยือนของมือผม

......ผมใช้นิ้วมือบีบเคล้นหัวนมเธอทั้งสองข้างที่กำลังเริ่มแข็งเป็นไตสู้นิ้วมือผม.....

เธอเริ่มจูบผมหนักขึ้นมือขวาที่รั้งคอผมไหวกดแน่นหนักกว่าเดิมเหมือนกลัวผมจะหนีหาย

....ลิ้นเราพันเกี่ยวกันจนแทบจะแกะไม่ออก..เราแลกเปลี่ยนน้ำหวานจากปาก
ดูดกลืนกันไม่หมดไม่สิ้นมีบางส่วนไหลย้อยออกทางริมฝีปากของเธอ...
:032: :87:

• *

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :038: :038: :038: สุดยอดเลยครับเฮียโซดา....ส่งท้ายปีแบบสุขสุด ๆ