ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮักที่แลก...ด้วยแหกกฎฟ้า ชุดนอนไม่ได้นอน แล้วคนกับนางฟ้า ทำอะไรกัน? จุ๊ๆ สด เพ้อ  (อ่าน 14977 ครั้ง)

ออฟไลน์ subsub

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ชุดนอน ไม่ได้นอน

:92:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
ปาสวยเซ็กซี่มาก หุ่นน้องขั้นเทพเรยฮะ ขาสวยด้วย โอยยยย :81: :81: :81:

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
ปูเสื่อรอลูกแมวเหมียวเลยครับ  :035:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ bknft12

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -5
 :91: ชุดนอนไม่ได้นอนจิงๆ ปูเสื่อรอคับ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
นมแน่นน่าดูเลยคับ รอชมต่อคับพี่โซ :048:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
merry Christmas ครับพี่โซดา
เห็นนมเนียนๆก็ชอบแล้วครับ

คนนี้ดีที่สุดครับ  :044: :032:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
สุดยอด :81:

ครับผม สุดยอดมากๆเธอคนนี้ หนูมาลี :84:

• *
..เธอตัวอ่อนลงเรื่อยๆ  ผมจึงค่อยๆปะคองเธอไปบนเตียงผมเอนหลังลง

โดยที่เธอนอนหงายทับอยู่บนร่างผมมือซ้ายผมยังเคล้าคลึงทรวงอก

...ส่วนมือขวาผมลงไปลูบไล้น้องสาวเธอที่โหนกนูนนอกร่มผ้าซึ่งฉ่ำแฉะ

ไปด้วยน้ำรักของเธอที่ไหลรินออกมาไม่ขาดสาย....ผมกะซิบที่ข้างหูเธอ...

ที่รักพี่อยากเห็นชิ้นล่างชัดๆอ่ะจัดให้หน่อยซิ..(เธอไม่ตอบแต่ยิ้ม)...
:92:

• *
หนูมาลี พลิกตัวมายืนค่อมบนตัวผมที่นอนราบอยู่บนเตียงแล้วค่อยๆนั่งลง

มาค่อมหน้าผมไว้......ว้าวๆๆๆๆๆๆชัดเจนผ้าสีชมพูบางๆลายจุดขาว

ที่ห่อหุ้มเนินโหนกของเธอไว้เวลานี้เปียกแฉะอยู่ตรงหน้าผมแนบเนื้อ

มองเห็นกลีบแคมร่องน้ำจากด้านบนถึงด้านล่างมีปอยขนเส้นเล็กที่อยู่เหนือกลีบแคม

ด้านบนเล็ดลอดตาข่ายผ้าออกมา......ผมเงยหน้ามองเธอเธอก้มหน้ามองผม

ทำตาละห้อยเหมือนอ้อนวอนริมฝีปากดูดนิ้วชี้ข้างซ้าย......
:013: