ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านร้าน Pretty T Spa ประเสริฐ 7  (อ่าน 923 ครั้ง)

ออฟไลน์ tongzingly

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านร้าน Pretty T Spa ประเสริฐ 7
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 03:11:26 PM »
สรุปการบ้าน……น้องส้มโอ.....ร้าน Pretty T Spa ซอยประเสริฐมนูกิจ 37

ร้านเปิดใหม่ย่านเกษตร นวมินทร์ครับ มาลองร้านใหม่ มาถึง PR กิ้ฟมาต้อนรับ เลยให้แนะนำน้องคับ แนะนำน้อง ส้มโอมาให้คับ บอกงานดี น้องนวดได้นิดหน่อยคับ งานปากดี งานฟิวแฟนคับ แอบเร่งนิดหน่อยอาจเพราะผมเป็นคิวแรกของน้องคับ เพราะร้านเพิ่งเปิดได้ไม่กี่วัน ถือว่างานใช้ได้คับ

:::สรุปรายละเอียด:::

หน้าตา       8.5/10  ( หน้าตาสวยครับ สส. น่ารัก ตรงปก)
รูปร่าง      8.5/10  ( รูปร่างดี หุ่นดีไม่มีพุง ตัวเล็กกำลังดี อุ้มง่าย)
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวพรรณขาว เนียน โอโม่เลยครับ ไม่มีรอยสัก )
ไฟหน้า   8.5/10 ( ขนาดพอดีตัวครับ จุกใหญ่ มีคล้อยครับ) 
บ๊วบ/สเปย์      9.5/10 ( น้องทำได้เสียวเลย ทั้งดูด ทั้งเลีย เก่งเลยล่ะ)
ช่วงล่าง  8/10  ( ตัดแต่งสวยงาม โหนกนูน ไม่หมี)
อาบน้ำ  7.0/10 ( พอใช้ได้คับ สำหรับงานแรกของร้าน )
เรื่องบนเตียง 8.0/10 ( บู๊ล้างผลาญ จัดได้ทุกท่า ทั้งรุก ทั้งรับ มีอารมณ์ร่วมดีคับ)
GF = Girlfriend Factor     9.0/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดี  คุยเก่งมากกก) 

ค่าขนม 2000 โปรเปิดร้านใหม่ ทิปเชียร์นิดหน่อยคับ

ปล. สภาพห้องดีมากๆ เหมือน รร. เลยครับ แต่อุปกรณ์ยังไม่ครบ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: ส่งการบ้านร้าน Pretty T Spa ประเสริฐ 7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 08:04:03 PM »
  ว้าวร้านใหม่น่าไปลอง ขอบคุณที่มาลงการบ้านให้ชมนะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: ส่งการบ้านร้าน Pretty T Spa ประเสริฐ 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 09:21:18 PM »
หุ่นน้องน่าจัดมากๆฮะ  :013:

ออฟไลน์ tongzingly

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 11:08:10 AM »
 :044: ต้องไปลองครับ น้องๆเยอะนะครับ