ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้นางงามสวยเซ็กซี่หน้าคมทรงดี บทรักเร้ามากเรื่องบนเตียงอร่อยเหาะที่สุด ปากรอบ  (อ่าน 1206 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dion

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 53
น้องมิวกี้ Arena นมใหญ่แท้
น้องหน้าออกแนวลูกครึ่งสวยคมไม่ได้ขาวออกแต่เนียน
สูงนมใหญ่พอควร ก้นงอนสะโพกผายแบบนี้น่าจะได้เสียวแน่นอน

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ลีลาการด้นเพลงสดของน้องบทรักกันอย่างเร่าร้อนออกแนวเซ็กจัด
ไม่หวงตัว นัวไปร้องไปไม่มีลิมิทเสียงดี ตอบรับได้ครบจังหวะทั้งรุกทั้งรับครบเครื่อง
ช่างสีอย่าพลาดจัดเต็มทากันให้หน่ำใจ น้องชอบ

• *
บอกแล้วว่าน้องตามใจไม่มีลิมิท
น้องแก้ผ้าเห็นทรงแล้วทำให้เกิดอารมณ์มาก จึงโผเข้ากอดน้องก็ตอบกลับอย่างดี
ของของผมมันแข็งโด่ขึ้นมาแบบออโต้ ผมกอดน้องพลางจับมือของน้องให้มากุมเจ้าหนูของผม
เทอจัดการดึงเจ้าหนูของผมออกมา เสร็จแล้วก้มลงดูดมันอย่างนิ่มนวล  ดูดจนผมทนแทบจะไม่ไหว
เลยว่าพี่ขอดูดนมของของน้องนมของสวยมากขนาดกำลังดี แล้วมือผมก็ช้อนใต้นมเธอพร้อมขยำอย่างเต็มมือ
เธอร้องอู่อี่ออกมาอีกผมก็คลึงนมพร้อมจูบซอกคอด้านหลังจนเธอตัวเกร็ง ขยำนมเธออีกแลกลิ้นอย่างมัน
มือก็คลึงนมจากคลำเป็นใช้ปากเข้าไปดูดเลียหัวนมเธออย่างเมามันเลยทีเดียว
ขยำแล้วดูดขยำแล้วเลียอยู่อย่างนั้นจนเธอครางออกมาแล้วตัวอ่อนปวกเปียก

• *
แล้วมือล้วงเข้าไปที่เนินของเทอมีขนน้อยมากคงตัดแต่งมาดี มีน้ำหล่อลื่นเปียกไปหมด
เราเอนกึ่งนั่งกึ่งนอนน้องขึ้นคร่อมผม จับเจ้าหนูของผมไปถูไถกับเนิน จนเจ้าหนูของผมเปียกน้ำไปหมด
มือจับแก้มก้นบีบขย่ำอย่างสนุก ปากก็ดูนมไปด้วยน้องเริ่มมีอาการกระสันขึ้นมาอีกยิ่งร้องยิ่งเน้น
ปากดูดมือก็หละจากก้นมาสะกิดติ่งน้องแทนละเลงไปอีกยิ่งสแคสเสียงน้องยิ่งดัง เยิ้มสิครับ
ลื่นชะมัดแต่ไม่มีพอแค่นี้แน่นอนบทรักดำเนินต่อไปอย่างดุดัน

• *
น้องไม่ยอมลดละ จับไมล์ร้องเพลงสดอย่างดี
เสียวมากลิ้นปากสุดติ่ง จนเกิบคาปาก

• *
บทรักอย่างเร้าร้อนพอเข้าที่เข้าทางอารมณ์มาเต็ม
เตรียมพร้อม เกาะกำบังสวมใส่พร้อมดัน จัดเตรียมเรียบ
จัดไปก่อนเลย ที่โน้นที่นี้ แบบนั้น ท่านี้จัดเท่าที่ไหว

น้องมิวกี้นางงามมิสแกน@Arena Spa

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1037
โอย หุ่นนางแบบเรย เซ็กซี่มั่กๆฮะ :013: