ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนรวบรวมอัพเดทร้านที่ไม่มีคอสจบนิดนึงคับ ช่วงหลังๆไปมีแต่จบคับ  (อ่าน 7723 ครั้ง)

ออฟไลน์ notewin

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เหมือนเดียวนี้เปลี่ยนกันหมดแล้วหรือป่าวคับ เสียดายจัง ท่านใดมีแนะนำเพิ่มเติมนิดนึงคับ จิงๆผมคิดว่าความต้องการแนวนี้เยอะนะคับ ถ้าร้านไหนเปิดใหม่เน้นแนวไม่จบน่าจะดังเอาง่ายๆเลยคับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เหมือนเดียวนี้เปลี่ยนกันหมดแล้วหรือป่าวคับ เสียดายจัง ท่านใดมีแนะนำเพิ่มเติมนิดนึงคับ จิงๆผมคิดว่าความต้องการแนวนี้เยอะนะคับ ถ้าร้านไหนเปิดใหม่เน้นแนวไม่จบน่าจะดังเอาง่ายๆเลยคับ

ถ้าเปิดแนวไม่จบล้วนๆ เกรงว่าจะไม่มีน้องๆ ทำงานมากกว่าจะไม่มีลูกค้า เพราะไม่มีคอร์สจบ น้องๆ ก็เสนอจบเอง เพราะต้องการเงินเพิ่ม บางร้านที่มีทั้งคอร์สไม่จบกับคอร์สจบให้ลูกค้าเลือก ก็มีบางคนรับแค่คอร์สจบอย่างเดียว 

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ฟรุ๊ตตี้ ก็ไม่มีบอกจบที่โต๊ะครับ แต่มีในห้อง น้องบางคนกับลูกค้าบางคน

ส่วนตัวก็ไม่ชอบจบเช่นกันครับ บางที่เราไม่เอาจบ นี่หน้ามุ่ยตั้งแต่ pr ล่ะ แล้วในห้องกับน้องจะไปเหลือเหรอ บางที่เจออารมณ์ประมาณว่า พี่กำลังทำให้หนูเสียเวลาอยู่นะ .. เซ็ง

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
โซนนนทบุรี แนะนำ
เกอิชา
ไออิ ครับ

ออฟไลน์ Oh My God

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
ชอบไปร้านที่ขายแต่คอร์สนวดเหมือนกันคับ ได้อารมณ์กว่า
ถ้าน้องน่ารักถูกใจ จนอยากจะไปต่อ ค่อยคุยกับน้องเพิ่ม

The Great พระราม 9
LeCiel พหล 5 (อารีย์)

2 ร้านที่ยังคงมาตรฐาน ไม่ขายคอร์สจบ และน้องๆยังงานดีเหมือนเดิม

โซนอื่นก็น่าจะมีอีกหลายร้าน รอกูรูท่านอื่นๆมาช่วยชี้แนะเพิ่มเติมคับ

แนะนำใครบ้างครับเด็จๆสองร้านนี้