ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: One upon A time กับเธอ NO.1 ในใจ M-150 @safehouse +ปายั่วๆ  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 171
One upon A time กับเธอ NO.1 ในใจ M-150 @safehouse +ปายั่วๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 04:26:18 PM »
นานมาก แล้วครับ ที่ผมไม่ได้เจอสาวสวยคนนี้

เธอคนนี้ผมหาเวลามาตรงกันไม่ได้สักที

ด้วยคิวที่ยาว และ เวลาที่ผมไม่ได้ตรงตามรอบที่ว่าง

เลยต้องรอคิวไปสักระยะเพื่อ ผมจะมาเจอเธอคนนี้ M-150

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
Re: One upon A time กับเธอ NO.1 ในใจ M-150 @safehouse +ปายั่วๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 04:38:14 PM »
สาวสวยคนนี้ก็คงยังทำสถิติ จองเต็ม 6-7 รอบต่อทุกวันในการทำงานของเธอเช่นเดิม

ผมเจอเธอล่าสุดนานๆๆๆมากก จนใตกระวนวาย ร่างกายกระหาย การอยากสัมผัสเธอ

เจอหน้ายิ้มหวาน น่ารักมาก จับมือจูงเเขนขึ้นห้องไป  วันนี้ น้องเตรียมห้องแอร์เยนๆๆ ไว้ต้อนรับลูกค้า

สาวสวย คนนี้ ความจำดีมากเรื่อง รายละเียดปลีกย่อยของลูกค้า

จำได้ว่ามาจากทางไหน  รถติดไหมคะพี่ ?  คำถามที่ชื่นใจระหว่างเดินขึ้นบันได

• *
Re: One upon A time กับเธอ NO.1 ในใจ M-150 @safehouse +ปายั่วๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 04:39:26 PM »
ผิวพรรณขาวออร่าสว่างไสว

เนื้อตัวเนียนๆ หน้าอกหน้าใจ 34-35 แท้ๆ แน่นๆ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 04:46:29 PM »
ตัดฉากเรื่องอาบน้ำไป เพราะ วันนี้รีบอาบ เพราะผมตั้งใจจะมาจัดบนเตียงให้หายคิดถึง

นอนหงายรอน้องบนเตียง น้องเอาผ้ามาเช็ดให้  น้องพูดมาคำแรกถึงกับสยิว

นู๋ไม่ได้เจอพี่นานเลยนะคะ วันนี้จะให้ทำอะไรบ้างบอกได้เลยนะคะ  :038:

น้องค่อยๆบีบแข้งบีบขา แล้ว ลงมานอนยุข้างๆ แล้วมาอ้อนมากอด

แล้วก็ชวนคุยไปสักพัก ผมมองหน้าแล้วคือแบบ ไฟสลัวๆๆ มันชวนสยิว

พร้อมกับบอกน้องว่า ตัวหอมจังเลย จุ๊บปากไปเบาๆๆ น้องจูบคืน ดันลิ้นเข้ามาให้เราสยิวกิ๊ว

เอาแล้วครับ เครื่องติดแบบนี้ ผมไล่จากไซร้คอ ลงมา กลางหน้าอก บีบเเน่น แล้วเลียไปที่ร่องออก

มือผมวนไปที่จุกไฟหน้า  น้องครางมาดังๆๆ ผมลงไปป้ายสี มือน้องกดหัวผม ตามฟิวส์

เสียงเริ่มดังเริ้่มมี ไฟร้อนไฟโลกีย์ ปะทุ ขึ้นในห้องนี้

พลิกตัวจากการทาสีเสด ให้น้อง สเปร้องเพลงกับผม

ทำดีดีมากกก ลงสุด ลงลึก จังหวะดูด ดีมากกก ดูดนาน จนผมเกือบเผลอตัวเผลอใจไปให้ เสด

แต่้ผมยังไม่อยากจะจบ จึงขอ ตัวไป ล้างปาก ล้างน้องชาย สักแปบเพื่อ ถ่วงเวลาในเกมส์นี้อีกนิดนึง

น้องบอกพี่คะนู๋ล้างให้ไหม ผมบอกไม่เปนไรจะ  ต่อจากนั้น ผมก้มเลียที่ขาเธอ  จากน้องไปที่ขาหนีบ

เลียๆๆ ไป ทั่ว วันนี้ผมยอมรับเลยครับ ผมหื่นกระหาย เงี่ยX สุดๆๆๆๆ

กล้าบอกอย่างไม่อายเลยครับ  ฟิวส์ผม หื่นมากกกกกกกกกกกก

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 04:52:52 PM »
หลังจากที่ผมตัดสินใจว่า จะเผด็จศึก ผมโหลด CD แล้วคว้าตัวเธอมานอนทับตัวผม

WOT ท่านี้เด็ดมากกก สำหรับเธอ จิงๆก้นเธอสวยเหมาะกับ DOGGY

แต่ไม่รู้ว่า ใครจะมีรสนิยมเดียวกับผมไหม  ผมชอบมองไฟหน้า เด้งขึ้นๆลงๆ

สีหน้าขงเธอเวลาอยู่ในห้องสลัวๆๆ  ใบหน้าที่ ทรมานหรือเสียวซ่าน

เสียงที่ร้องออกมาจาก ริมฝีปากเล็กๆๆๆ   ผมบีบไฟหน้าไป เต็มมือ วนไปที่หัวจุก milk

นาทีนี้ผม ขยับเอวไม่ยั้งเลยครับ  น้องร้องลั้นห้อง เอานิ้วกลาง ยัดปากน้องไปด้วย ฟิวส์นี้มันเหมือน AV  ซีรีย์ของ japan เลยครับ

ผมยอมรับเลย ว่าไม่เกิน7 นาที ผมเสดแพ้พ่ายให้กับเธอจนได้

และเธอคนนี้แหละครับ ที่เป็น NO.1 ในใจผมจิงๆ

ออฟไลน์ Jagulatos

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 05:01:06 PM »
สุดยอดเลยครับ

ขอปลาด้วยสิครับ  :87:

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 09:31:49 AM »
เครื่องดื่มชูกำลัง (ตัว) จริง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 12:36:49 PM »
สุดยอดดด

ออฟไลน์ pano

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 04:18:30 PM »
คิดถึง จองไม่เคยทันเลย

ออฟไลน์ ★❤★ Safe House ★❤★ @ พระราม 3 ☎ 083-094-7494

• Have it your way..
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 63
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2020, 12:47:31 PM »
อร๊ายย พี่แอบมาส่งการบ้านให้อีกแล้ว 

ขอบคุณนะคะคุณพี่ iron
http://line.me/ti/p/~safeshop 
↑↑↑คลิกแอดไลน์มาสอบถามได้เลยคะ↑↑↑