ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างส่งการบ้านน้องเอมมี่ แห่งโยชิ พัฒนาการ  (อ่าน 391 ครั้ง)

ออฟไลน์ seedsi_chai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านนี้ค้างส่งมาเมื่อครั้งได้ไปลองขึ้นน้อมเอมมี่ที่ร้านโยชิ พัฒนาการ เครือเดียวกับเกอิชา ที่จอดรถแอบยากนิดยึง แต่ไม่เป็นไรถ้าตั้งใจมา

จองน้องเอมที่ไว้ ขึเนห้องน้องเริ่มที่งานอาบน่ำทำได้ตามมาตรฐานร้าน เสร็จทราเก้าอี้ มาจัดต่อที่เตียง น้องมีหน้าอกที่ใหญ่ แต่ผมชอบท่า 69 เลยให้น้องลองหันมา ไม่นานก็เสร็จไปอีกรอบ

สรุปน้องเอมมี่ผมว่างานกลางๆนั ไม่ถึงกับดีและก็ไม่ถึงกับแย่ 7/10 ครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ค้างส่งการบ้านน้องเอมมี่ แห่งยูริ พัฒนาการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2020, 01:22:55 PM »
ขอบคุณข้อมูลครับ  :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม