ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอมานาน 36แท้ การบ้านพร้อมปลา ที่เลียบด่วน #วัยรุ่นทางมาก  (อ่าน 2690 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
ลงมาหมาดๆเมื่อเช้า ขอจับปลาสาได้ด้วยครับเลยมาส่งการบ้าน เห็นโปรโมทอยู่สองสามวัน
วันนี้ประจวบเหมาะจองได้ เพราะคำว่าแท้36 ผิวขาวนี่แหละ  น้องเจแปน บ้านนาย
เรื่องคชจาี่นี่มีสองแบบ บอดี้กับเต็มระบบ ผมก็จัดแบบรู้กัน

ตัดมาที่น้องเมื่อเข้าห้องกับชุดเดรสดำตัดผิวมากๆ ไม่ต้องเปิดไฟข้างในก็ขาวข้างนอกก็สว่างพอ
น้องเป็นช่วงวัยรุ่นน่ารักดี ต้าวแก้มยิ้มมีรอยบุ๋มสัมผัสแรกเนื้อตัวหอมสะอาดครับ

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
36แท้ของจริง เข้าอาบน้ำเล่นสบู่กันหนุงหนิง ก่อนไปที่เตียง ดีกว่านมก็งาน กลมสดนี่อหละครับ
นวดไปพอประมาณน้องก็ก้มลงไปกิน หันมาถามผมว่าชอบมั้ย จะเหลือรึครับ เผลอจับหัวน้องกดให้มันลึกๆ
เด้งตามจังหวะ ผลัดกัน69 บ้างน้องบอกไม่เคยทำเลย  ช่วยสอนเป็นงานไว ทำไปสักพักน้องคายปาก
แต่ผมยังกินของน้องอยู่ อ๋อรู้แล้วครับ น้องเค้าเสียวเลยเปลี่ยนมาร้องแทน

ผืนนาน้อยสวยอวบอิ่มผมกินเหมือนหิวอยู่นาน จนแฉะเยิ้มไปหมด ก่อนจะจัดท่าตามตำรา แบบไม่ได้พักเลย
น้องให้ความเป็นกันเองทุกจังหวะครับ  น่ารักของดี แท้ด้วย ไว้จะมาหาใหม่