ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซำ้รอบ 2 ในอาทิตย์เดี๋ยวกันกับน้องเฟย์ เดอะเกรท พระราม9  (อ่าน 568 ครั้ง)

ออนไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
สาวสวยรวยเสน่ห์คนนี้ ทำผมหมดแม็ก ด้วยการเร้าโลมที่เผ็ดร้อน นัวกันตั้งแต่อาบน้ำ จนถึงเตียง
เธอผลักผมลงเตียง ขึ้นคล่อม ฝ่ามือนุ่มๆ ลูบตั้งแต่ปลายขา ถึง....อารมณ์ผมกระเจิงก็วันนี้
เธอนวดด้วยฝ่ามือที่แผ่วเบา เปลี่ยนท่าได้พริ้วไหว เธอดันอารมณ์ผมพรวดพราด
ตัวแนบตัวถูไถแบบไม่ต้องจับก็แทบแตกแล้วครับ...น้องจัดการผมอยู่หมัดเลย ดิ้นสำลักความสุขเลยครับ
น้องยังช่วยอาบน้ำให้ ถูสบู่ลื่นไปทั้งตัว น้องยังคุยด้วยอย่างมีความสุข ดูแลเต็มเม็ดจรองๆ
ได้เงินทอนแบบกำไรขนาดนี้ ใครยังไม่เคยมาสัมผัส ต้องมาซักครั้ง

ร้านนี้ไม่เคยทำผมผิดหวังเลย ขึ้นน้องคนเดิมซ้ำ2ครั้ง ฟิวไม่เหมือนกันเลย... ร้านนี้ผมแนะนำครับ
เดอะเกรทสปา ร้านที่น้องทุ่มเทให้เวลาความสุขกับลูกค้าได้เต็มที่จรองๆ
.....ผมเดินตัวปลิวขับรถกลับบ้าน ตัวเบาสบายไปเลย ......
น้องเฟย์ เราเจอกันอีกแน่นอนรอบ3