ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน hot กาฟิว ทิวลิปspa เมืองทองธานี  (อ่าน 11142 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ส่งการบ้าน hot กาฟิว ทิวลิปspa เมืองทองธานี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2020, 12:30:34 PM »
การบ้านกับน้องกาฟิว  ทิวลิป/ เมืองทองธานี

ที่คุยไม่หยุด (ยกเว้นช่วง...) โก๊ะสุดๆ ฮาบ้าบอที่สุด 555

วันนี้ว่างเลยแวะไปที่ ทิวลิปสปา โทรเข้าร้าน0832362636บอกวันนี้น้องเยอะเลือกได้เลย  แต่ผมก่อนผมเข้สไปมีเป้าหมายแล้วกับน้องกาฟิว

ตัวจริงน้องน่ารักดี  มารับขึ้นห้อง ชวนคุยตั้งแจ่เจอหน้า เสียงเล็กๆแหลมๆ คุยได้คุยดีคุยฮาๆ ทำตาเหล่แกล้งอีก  พอๆหยุด กับเข้าเรื่องการบ้านดีกว่า

ตัวเล็ก แต่ผิวขาวเนียนมาก หน้าอกเล็กแต่จุกอร่อยมาก งานบิ้วบิ้วได้ดีระดับนึง บิวไปยั่วไป ได้อารมไปอีกแบบ ถามน้องสลับขั้ว+-ได้ไหม น้องบอกได้  แต่นู๋เขินนะ  ทำไปเรื่อยๆ สลับท่าไปมา ขึ้นบนลงล่าง แบบว่าแป๊ปเดียวเวลาจะหมด สปีดน้องมา ไม่ไหวแล้ว จบการบ้านแต่เพียงเท่านี้  :87:

แวะตามหาน้องที่ทิวลิปspa เมืองทองครับ