ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: YES แน่นอน!อภิมหาช้างเผือกNURSE SEXบริสุทธิDที่สุดปี2559ว่าทีเมียคนสุดท้องUNSEEN  (อ่าน 34260 ครั้ง)

ออฟไลน์ pin1952

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -5

ออฟไลน์ GraYz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ลงชื่อรอปลาตื่นเต้นด้วยคนครับ  :002:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
..ผมกับน้องNurseยืนกอดจูบดูดปากพันลิ้นกันที่กลางห้องอยู่นาน...

จนเธอยืนขาอ่อนบอกกับผมไปบนเตียงเถอะ...ผมก็อุ้มเธอขึ้นในท่าลิงอุ้มแตง

เธอเอาขาเกี่ยวรัดรอบเอวผมและก้มมาแลกลิ้นกับผมต่อ...ผมอุ้มเธอขึ้น
เตียง..เราสองคนก็ค่อยๆปลดเปลื้องเสื้อผ้าให้กัน..
:044:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  จนผมเหลือแต่กางเกงในสีดำ..ส่วนเธอในชุดกางเกงในสีเทา

กับบรา..........สีขาว เธอเงยหน้ามาถามผมว่าชุดชั้นในคนละสี ชอบไหมคะ

...เพราะว่าเป็นชุดแรกที่ผมได้พบรักกับเธอ ผมตอบว่าชอบครับ อะไรก็ได้

ที่เธอใส่ สวยเสมอ เธอยิ้มหวานเจี๊ยบ แสดงว่าเธอชอบความจริงใจของผม
:87: :85:

• *
เรามองตากันแล้วก็โผเข้าจูบปากกันอีกครั้ง...

ผมค่อยบรรจงจูบลงบนยอดอกเธอที่ยังมีเสื้อในกั้นอยู่

บางครั้งผมก็ขบกัดเบาๆที่ยอดอกเธอสลับกันทั้งสองข้าง...

เธอได้แต่ร้องครางซี๊ดซ๊าด......แอ่นอกรับมือทั้งสองข้าง

กดหัวผมแน่นกับหน้าอกเธอ..ส่วนเอวก็เด้งร่อนบดอัดกับน้องชาย

ที่แข็งตุงอยู่ภายในกางเกงใน
  :89: :88:

• *
น้องNurseกดหัวผมให้ก้มลงต่ำผ่านหน้าท้องเธอลงมาจนหน้าผมมาหยุด

อยู่ที่เนินโหนกอันอวบอิ่มที่ดันผ้าบางๆตัวเล็กๆที่ไม่สามารถปกปิดเนินโหนก

เธอได้หมด...กางเกงในรัดลู่ไปตามร่องกลีบแคมด้านล่างพาดไปตามร่องก้น
..มีน้ำใสๆไหลรินออกมาจากร่องรักของเธอจนฉ่ำไปทั่วโคกเนินรอให้กวาดเลียให้หนำใจ
  :032:

• *

• *
..ผมรีบตัดสินใจก้มลงสูดกลืนและเล็มเลียทันที...

เธอถึงกับผวาสะดุ้งแอ่นเด้งโคกเนินใส่ปากและลิ้นของผม...

เธอนอนสะบัดหัวไปมาร้องครางไม่ศัพท์ผมจับก้นเธอยกลอยขึ้น
สูงเหมือนท่ายกล้อแต่เป็นการใช้ลิ้นให้เธอแทน
:013:

• *
Nurse : โอ้ย....ซี๊ดดดดด......พะ..พี่..จ๋า...หนูไม่ไหวแล้ว...อูยยยยยย..

ลิ้น พี่....สุดยอด..เลย...อ้าๆๆๆๆๆๆ.....โอ้ยยย....เสียวเหลือเกิน.....อ่ะ..อ่ะ..

เสียวจังเกือบออกแล้ว...โอ้ยยยยยยยยยย....ลิ้นพี่สุดยอดจริงๆ...อูยยยย....อุ้ย...

พอก่อนเถอะพี่....(ผมยังดงบิ้วให้เธอต่อน้ำของเธอหลั่งนองจนชั้นในเธอเปียกชุ่มไปหมด

แนบติดเนินเนื้อเธอจนแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน

• *
..พี่SODAจ๋า....ไม่ให้หนูได้พักหายใจบ้างหรือ...อุ้ย...โอ้ยยยย..

เสียวค่ะพี่...อูยยยยยย....พี่...ลิ้นพี่ดีเหลือเกิน..อุ้ย..อ่า...

นิ้วพี่สอดลึกๆค่ะพี่...หนูเสียว...ซี๊ดดดดดดดด....อ่าใกล้แล้ว...ใกล้แล้ว

....จะออกอีกแล้ว..ค่ะพี่.....โอ้ยยยยย...อย่าขยี้ที่เม็ดแบบนั้น...
มันเสียว......โอ้ยยยยยยยย..
:032: