ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้ไม่จองไม่เจอแน่นอน ขาว สวย หมวยเอ๊กซ์ หุ่นดีมากกก อกใหญ่-- น้อง...April spa  (อ่าน 3266 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanimker78

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
บอกกับ PR คนสวยว่า"ถ้าน้องดรีมมาก็บอกด้วยนะครับ"

คนนี้ที่สุดของการตามตัวยาก นานๆน้องจะมาที  :002: :002: :002:

และแล้วน้องก็มา PR คนสวยจึงทักมาบอกว่าวันนี้"น้องดรีม"มานะค่ะพี่สนใจมาไหมน้องไหมค่ะพี่ขาาา
แต่วันที่น้องมาเราก็ไม่ว่างเลยคิดว่าจะอดมาเจอน้องแล้วมั่งงน้าาา :004: :004:
พออีกวันจะไปหาน้องแต่คิวจองน้องแน่นตั๊บบบบ :030: :030: :030:
คนนี้อย่างที่บอกครับไม่" :83:จองไม่มีทางเจอแน่นอน!!!!!!!"

ว้าาาาาาสงสัยจะอดมาเจอน้องละมั่งไม่รู้น้องจะมาอีกทีตอนไหนนานๆมาทีเห้ออออ :006: :038: :026:

มาวันที่สามผมจึงตัดสินใจทักหา PR คนสวยจอง"น้องดรีม"กลัวจะไม่ได้เจอน้องและก็เช็ครอบให้น้องว่างไวสุดตอนไหน จนได้เวลาที่แน่นอนที่จะมาหาน้อง

หลังจากนั้นผมก็ขับรถไปก็เผื่อเวลาสักเล็กน้อยกลัวรถจะติด พอมาถึงร้านก็มานั่งที่โซฟานั่งพักแปปนึงก่อนน้องจะออกมารับขึ้นห้อง :035: :035: :035:

ถึงเวลาน้องก็เปิดผ่านออกมา โอ้โห"ขาว สวย หมวยเอ๊กซ์มากกกกกกกกก!!!!"  :044: :044: :044: ถูกใจผมยิ่งนักกับเธอคนนี้ ดูสวยดูงามสมกับคนที่บอกนานๆจะมาทีตามตัวยากสุดๆๆ  :84: :84: :84:

พอมาถึงห้องน้องก็ให้ดื่มน้ำแก้เหนื่อยนิดหน่อย ตอนน้องรวบผมผมมองน้องจากด้านหลังคือแบบ โอ้มันจ้าซะเหลือเกิ๊นเพราะน้องขาวจั๊ววววววววววว :034: :034:

หลังจากนั้นน้องก็ชวนกันไปอาบน้ำกันไหมค่ะ พูดจามีค่ะขานิมันน่ารักจริงเลยนะ :90: :90:
งานอาบน้ำน้องคืออาบดีม๊ากกกกก นุ่มนวลจนชวนเสียวตััวน้องก็ห๊อมหอมมมม ชื่นใจดีจริงๆ อาบไปสักพักน้องพูดขึ้นมาว่า "อาบด้วยกันไหมค่ะ" ก็บันเทิงสิครับงานนีั ผมก็อาบน้องจากด้านหลังได้เห็นแผ่นหลังขาวๆเนียนๆของน้องดรีมอดใจไม่ไหวจนเอามาทั้งสองข้างของผมเอื้อมมือไปคว้า 2 เต้าที่อยู่ข้างหน้าแบบนี้มันก็ได้ฟิวมากกกก กก  :83: :83: :83:
น้องก็มีซาวออกมาเบาๆ ที่เวลาฟังแล้วมันรู้สึกกกว่าอยากจะเผด็จศึกสะตรงนั้นเลย5555555 :92: :92: :92:

หน้าอกน้องสวยมากครับเป็นทรงดีงามพระราม8มากกกกก

หลังจากอาบน้ำเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ตัดมาที่เตียงไม่รู้ทำไมนะผมชอบมองหน้ามองตาน้องมาแล้วมันรู้สึกเอ๊กกกมาก น้องก็ถามใช้ออยได้ไหมเราก็ได้แต่บอกว่ายังไงก็ได้แล้วแต่น้องเลย เอาที่น้องดรีมถนัดเลยนะค่ะ :032: :032: :032:
จากนั้นน้องก็เริ่มบรรเลงความบันเทิงให้กับผมต้องขอบอกว่าฉากนี้คือทั้งฟินทั้งเสียวไปหมด จะบอกว่าลิ้นน้องพริ้วมาก :87: :87:ทำเอาผมเสียวจั๊ดจัดดดดดดด

และน้องก็งาบน้องชายผมไปกินเล่นต้องบอกเลยลิ้นควงสว่านตรงหัวน้องชายผมทำเอาผมถึงกับยกตัวเล็กน้อย เชื่อเลยลิ้นเป็นส่วนที่แข็งแรงสามารถยกตัวของมนุษย์อย่างเราได้ :012: :012: :012:
จนถึงเวลาที่ผมจะถึงที่ภูเขาไฟของผมจะระเบิดออกมา ผมจึงปลดปล่อยมันออกมา พุ่งไกลรุนแรงด้วยความที่น้องตรงสเปคจัดดดด ทำให้ผมอยากจะปลดปล่อยให้ถึงที่สุด อ้าาาาาาาา อ้ออออออออ เสียววววววมากครับจังหวะนี้ไม่รู้จะบรรยายยังไง พอเสร็จแล้วเราก็นั่งคุยกันยาวๆๆผมก็ได้แต่มองหน้าน้องมองดูหุ่นสวยๆของน้องดรีมเชยชมความสวยงามไม่รู้ว่าน้องจะมาอีกตอนไหน
ก่อนกลับผมชอบนะที่น้องเดินมากอด ผมเลยจุ๊บที่หน้าผาก"น้องดรีม"ไปที่นึง ตอนเดินลงมาน้องก็ควงแขนลงมาส่งถึงข้างเราทั้งสองก็บะบายนะคะ เดี๋ยวเราได้เจอกันอีกแน่นอนค๊าาาาาาา  :012: :012:

คนนี้บอกเลยครับถ้าน้องมาอีกผมไปหาน้องแน่นอน เพราะตรงสเปคผมจั๊ดจัดดด ขาว สวย หมวยเอ๊กกกกกกกกกก :048: :048: :048:

ต้องขอบคุณ PR คนสวยของร้านนี้ด้วยนะครับที่ บริการลูกค้าอย่างดี  :044: :044: :044: :044:

ออฟไลน์ sanimker78

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
เป็นน้องที่สวยมาก​ ถ้าไม่ติดว่าไปกลับเกิน100กิโลคงไปหานานละ​  ยินดีกับท่านที่ได้เจอน้องคนนี้

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

ขอขอบคุณคุณลูกค้ามากๆสำหรับการบ้านค่ะ
และขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับใช้ครั้งต่อไปได้เลยค่ะ

โปรโมชั่นร้าน

สอบถามเพิ่มเติม ไลน์ aprilspa หรือโทร 065 535 4749

แผนที่ร้าน